Trống đồng trận pháp dịch chuyển càn khôn. Không một võ lâm cao thủ được phép rời khỏi đỉnh núi VN30 trong 48 canh giờ

VN chỉ cần công nghệ đất,bao gồm buôn đất,cho thuê đất.Muốn làm được cần phát triển hạ tầng,quy hoạch,xây luật.Những cái khác cho nước ngoài làm. :laughing:

Các cụ đi Liên Xô về đã có câu truyền miệng là đã Voka thì không lái máy bay

1 Likes

Chờ đợi cao thủ có một topic nào hay chia sẻ mới để f0 như e theo dõi ạ

Hì hì thâm lại nói kháy cp rồi

1 Likes

Tôi nghĩ chơi vậy o hay.Có bản lĩnh vào pic này mà phản biện.Đúng sai phân xử sau.Tôi cũng chưa đọc phần trên ,o biết có xung đột gì o???

1 Likes

Chia sẻ quan điểm với bác về lịch sử,chúng ta giữ đất nghìn năm,giờ 1m2 đắt hơn nhiều thế giới hợp lý,hợp tình. :laughing:

Không phải phản biện gì, định lập lờ pr cổ phiếu ấy, đã phải nói bóng gió xhn ngày xưa của anh Long lòng lợn rồi, chắc trẻ quá chưa trải sự đời

2 Likes

Ah thì ra vậy.Bó tay

1 Likes

Em vào đọc có thấy hắn PR cổ nào đâu nhỉ? Hay xóa rồi? :thinking:

1 Likes

Hì … nói thế thì mấy bác buôn bđs lại thấy mình có công với đn

1 Likes

:joy:

Tôi đây bác,tôi giàu từ bđs và cổ phiếu bđs. :laughing:

2 Likes

Mình đánh chặn trước, lũ trẻ đó thì chưa cần thực hiện thì mình đã móc trong gan ruột luôn. Hay tụi đó nghèo khổ quá, không có ăn nên giờ phải ăn thịt đồng loại lúc dich bệnh

1 Likes

Có duyên với ngành nào thì ăn no ngành đó nhỉ :thinking:

1 Likes

Hay thế, làm sao mà bác mò ra nick đó có liên quan đến mấy xí nghiệp than tổ ong kia vậy? :joy:

1 Likes

Bọn nó định pr cổ phiếu mà có nhắc trong pic này.

2 Likes

Pr linh tinh thường phản tác dụng.

À, dù sao mình cũng tự hào là có nghiệp vụ, mấy ông cổ phiếu bên mỹ tớ vẫn mò như thường…hì hì

1 Likes

Đúng rồi, khỏe như FL cờ kia, có sản phẩm thật, chỉ vì cái tội pr linh tinh đâm ra ảnh hưởng cả việc ở ngoài. Nhà thầu phụ nghe tên là lắc đầu

2 Likes

Bị đóng rồi,lũ thần kinh,ngu hết sức. :laughing:

1 Likes