Trống đồng trận pháp dịch chuyển càn khôn. Không một võ lâm cao thủ được phép rời khỏi đỉnh núi VN30 trong 48 canh giờ

Chứ phản biện, cho họ vào pic này phản biệt thoải mái, dựa trên cơ sở lý luận đàng hoàng. Còn chuyện lợi dụng pic mình mà pr cổ phiếu là mình rất ghét, đàng hoàng như ông Lối cũ ta về, pr cổ phiếu, lập hẳn 1 pic sao cho người vào đọc và xuống tiền. Đấy mới là làm ăn đàng hoàng, những anh em ngày xưa pr cổ phiếu mình cũng kệ, ko chọc ngoáy. Cũng như mình chỉ nói chung thị trường, tuyệt đối không bao giờ động chạm bất kỳ cổ phiếu nào. Còn tháng 3/2020 mình đánh cả rổ vn30, sau có người bên Hoà phát còn cám ơn, họ định tiếp xúc, mình còn im lặng và tránh

8 Likes

Nói thật là mấy ngày kỷ niệm cách mạng tháng 8, ngày vui của dân tộc, mình nhớ cha anh mình nên mình viết topic này, mang chút kiến thức phục vụ mọi người và tưởng nhớ cha anh, những người hy sinh cho chúng ta có cuộc sống hôm nay. Mặt khác cũng muốn tô đậm văn hóa bản sắc của dân tộc thông qua hình ảnh trống đồng.

Chứ đánh phái sinh kiếm tiền thì cách tốt nhất là im lặng và vào lệnh quyết liệt, còn thời gian đâu mà gào thét trên diễn đàn

10 Likes

Xin lỗi mọi người, vào đọc píc có lúc không khí không được vui vẻ, nhưng cũng qua đó, các bạn cũng rút ra được một bài học để tránh được 1 cạm bẫy trên thị trường chứng khoán, biết được 1 chiêu thức của đội lái

8 Likes

Cảm ơn bác rất nhiều về chia sẽ ạ. :heart: :heart: :heart:
Rất mong có thể được đọc nhiều bài chất lượng hơn từ bác.

1 Likes

Ngay bài này, mình đã gửi đến cho các bạn tương đối đầy đủ để kiến thức để đầu tư chứng khoán bằng thực tiễn thị trường. Duy nhất có việc làm sao mà để ra các ngưỡng đó là mình không nói cụ thể. Ai có duyên rồi sẽ có thời gian ngộ được ra …Đó cũng là con đường trước đây mình đi và suy ngẫm, trả giá và Ngộ được ra cách vận hành của thị trường. Các thế hệ trader huyền thoại của thế giới, họ cũng lưu lại những sự tích, những câu chuyện, người nào thật sự có tình yêu vô bờ bến với chứng khoán cũng sẽ hiểu được thông điệp họ truyền tải.

Toán học để áp dụng vào chứng khoán là một chuyên nghành rất hẹp, nên xã hội ít ai chú ý, và dù có giỏi trong lĩnh vực này cũng ít người tôn trọng. Nên trong thế giới trader toàn cầu, họ rất cô đơn, cô đơn vì họ không thể mang thuật toán của họ để nói với cả thiên hạ, để chứng minh họ giỏi bởi vì như thế tự họ coi như tự đóng sự nghiệp họ. Mặt khác, thuật toán đó chỉ phục vụ lợi ích cho các nhân họ chứ không phải phục vụ lợi ích công đồng như các ngành khoa học khác. Thế giới trader họ rất quý trọng những trader giỏi dù trên thị trường họ là kẻ thù của nhau, quý trọng nhau vì họ cùng cô đơn, cùng có một ý chí kiên cường đánh bại thị trường, ý chí sắt đá được tôi luyện qua thời gian và tiền bạc, trader được gọi là huyền thoại trên thế giới, được ghi lại trong các sách vở chỉ đếm được chưa hết 10 đầu ngón tay.

12 Likes

cảm ơn anh! chúc anh luôn mạnh khỏe!

1 Likes

Thanks. Hẹn ngày tái ngộ chia sẻ nhiều kiến thức hay​:ok_hand::ok_hand::ok_hand:

Tôi đâu có muốn lập píc nhái làm gì đâu nhỉ.
Đang dịch covid làm việc online, có thể cháu nó bé chơi đùa vỗ túi bụi bàn phím thành ra thế chứ !
Sorry bác và mọi người !!! Tôi đang theo đuôi bác để học hỏi mà !!!

cháu nó vỗ đèn đẹt phát nào ra phát nấy

Thôi đã sai thì nên nhận, bậc đàn anh họ sẽ bỏ qua cho. Vẫn còn quanh co đổ lỗi cho “cháu” nào ở đây thế? Cháu chắc cũng phải 18+ rồi mới biết đọc hết topic này rồi ghi rõ “Tiếp tục topic bên kia…” :rofl:

3 Likes

cháu nó vỗ cứ đèn đẹt,phát nào ra phát nấy đấy cụ ạ.Mà ko trượt phát nào nhá

nghe 18+ làm em liên tưởng phim +18 cơ

1 Likes

bạn ơi, mọi việc nên chấm dứt, đôi co gì trên thế giới ảo, tổn thọ, qua là qua…cho nhau nụ cười…

3 Likes

cười hềnh hệch nhiều quá người ta tưởng ngáo thì chết cụ ợ

Mấy ông lái penny vẫn kéo trần, lái thời 4.0 phải biết cả phân tích thị trường chung. kéo ngược kiểu này tốn sức nhanh ra đi lắm…hi…20 năm lái vẫn như thế…công nghệ LÁI việt nam kém quá, lạc hậu quá, không thay đổi kịp thời đại :rofl:

3 Likes

Khiếp quá, giảm gì mà nhìn đỏ thế, cũng chưa thấy cổ phiếu nào sàn…

1 Likes

bác vn mà nổi sóng thì hình như kiểu gì cũng có phiên đỏ mạnh như này bác nhề:joy::joy::joy:

Tin đang họp báo lockdown TP bác ơi,lịch sử lại lập lại mỗi lần có tin ntn :grin:

1 Likes

THì hôm qua đã, chào mừng ngày cách mạng tháng 8, cả nước xác định vào trường kỳ kháng chiến.

Đầu tàu kinh tế mà tê liệt thì không biết các toa sau như nào…

1 Likes

Thị trường chứng khoán luôn chạy trước tin…Nó là tấm gương phản chiếu nền kinh tế mà.

1 Likes