Trống đồng trận pháp dịch chuyển càn khôn. Không một võ lâm cao thủ được phép rời khỏi đỉnh núi VN30 trong 48 canh giờ

ôi lên 22 em sàn rồi

nay không đạp sàn được bọn mip thì bọn sọc đi bằng did mà trả hàng cho kho :slight_smile:

1 Likes

hôm qua đang là hoa hậu, nay nằm chềnh ềnh ra không anh nào mó…sao thế nhỉ…hì hì…hì

Hây, nay chắc là kỷ lục về khối lượng giao dịch kể từ ngày thành lập chứng khoán Việt Nam

3 Likes

nay Tỷ mới thấy hàng chính hãng, nguyên zin

20 năm hành tẩu giang hồ, chưa một bằng hữu giang hồ nào nhìn thấy dung mạo thật…Nhưng chỉ cần phát tín hiệu, hiệu triệu quần hùng là không một bang phái nào vắng mặt, kể cả lời hiệu triệu đó được phát ra ở một nơi thanh vắng.

3 Likes

sự xuất hiện của a làm bao chứng sĩ phải giật mình. Ra đi để lại toàn dép😂

Dù sao anh em trong píc này cũng đã thoát cơn hoạn nạn, còn biển trời mênh mông, sức người sao chống lại được tạo hóa thiên nhiên.

Mặt trời mà rơi thì sự sống sẽ chấm dứt…

5 Likes

Được.:laughing: :laughing:

Cao nhân cho mọi người biết cái dự tuần sau đc ko ạ?

Giang hồ có nguyên tắc của Giang hồ, khi đã bố cáo thiên hạ là không màng chuyện thị phi thì nên thực hiện. Như thế anh em chiến hữu, bạn bè, thù địch, Bắc bạch họ mới …

Giờ chỉ chém gió cho hết tuần rồi còn cày cuốc mấy luống rau đang cuốc Dở

3 Likes

Cứ phải say say tỉnh tỉnh thì mới vui vẻ. Giang hồ hiểm ác, tìm được niềm vui nơi nhiều thị phi cũng đã là mãn nguyện rồi. Khà khà

1 Likes

Cảm ơn bác vì đã chia sẻ kiến thức. Chúc bác có nhiều niềm vui và sức khỏe!

1 Likes

Khà, khà nhiều chuyên gia đang đổ lỗi thị trường giảm do …thị trường không tăng.

Khi nào các chuyên gia mồm phải không phát biểu được nữa…lúc đó các bạn hãy giải ngân.

Theo tâm lý học hành vi, những người như thế là họ không sợ bất kỳ thứ gì, nói dối được coi là vật báu của gia đình, đến lúc họ không còn nói được tức là mọi thành viên thị trường đã chán nản, ta sẽ nhẹ nhàng mua dần

6 Likes

Èo thôi chết e dồi. Nay e vô mua rồi​:see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil:

Xin lỗi bác vn-otc em cop nhời của bác để viết vào đây cho bác kia hiêu.

chúng tôi cũng không quá bất ngờ khi ngưỡng kháng cự nhẹ 1454 bị thử thách.

Và gừ con em hy vọng lần thử thách này chỉ dừng lại ở đây .

Tức là như nào

Dừng lại ở đây thôi bác chứ thử thách nữa đê còn chẳng có chỗ mà ở . :sweat_smile:

Em mở ra dc nhiều điều từ nhời dạy của bác . Đa tạ

1 Likes

Đất đê chắc sắp có giá…hì