Trống đồng trận pháp dịch chuyển càn khôn. Không một võ lâm cao thủ được phép rời khỏi đỉnh núi VN30 trong 48 canh giờ

Bác có thoái ở pic này thì cũng pải về pic kia để chém cho em được hóng . Thân

Cá không ăn muối cá ươn, ko nghe sư phụ giờ này ra đê

1 Likes

Ấy ko thích gọi là sư phụ, thích gọi là lão gàn dở, hoặc là cậu bé tinh nghịch. Hì hì

2 Likes

Tay bạn này chắc to lắm nhỉ, nên gõ bàn phím thường được ít chữ. Tay to thời xưa là rất mode đấy vì ngày đó chưa có máy móc nên cần sức lao động nhiều để gặt hái

1 Likes

Gái đẹp đó pa. :sweat_smile:

:rofl:

1 Likes

Thì chân tay to là tiêu chuẩn hoa hậu của những năm1950s. Hoa hậu thế giới những năm đó, chân tay kinh khủng

1 Likes

Vả phát lệch mặt chồng/con :crazy_face:

1 Likes

Tát phát là chồng tự nhiên thành tháp nghiêng…tháp nghiêng, mô hình tháp nghiêng đang rất phát triển, giờ tớ đi đâu cũng hơi nghiêng tý, thấy mọi người nể phết

2 Likes

:laughing: :zipper_mouth_face:

1 Likes

Dạ. E gõ ít thôi ạ. Kiến thức ít quá nên ko gõ nhiều được ạ. chỉ biết đọc là chính thôi ạ😋

1 Likes

À tức là tay em không to chứ gì, em đọc nhiều thì mắt to, mắt to giờ đang mode đấy, ngày xưa mắt bồ câu nhỏ nhỏ xinh xinh là đẹp, ngày nay mắt cứ phải to như mắt trâu mới chuẩn, to để đọc nhiều…hì hi

2 Likes

gọi là lão lảm nhảm thì chuẩn nhất

thì hóa ra là mắt trố rồi.Lại thích truyện hentai của Nhật rồi.Nghi cụ hay đi với thư ký nhiều rồi sinh ra có sở thích lạ

tay e thon body e mi nhon ạ :joy: hí hí

Thế đánh chứng làm gì cho khổ, sao không làm bộ bàn ghế bán trà đá cũng giàu, tụi grab giờ đông, tụi đó thường ngồi đợi khách ở quán trà đá có chủ nhân kiểu như em.

1 Likes

Bàn tay năm ngón em vẫn kiêu sa. :money_mouth_face:

1 Likes

Ối a gì ơi, MPT còn đánh chứng cơ mà, người đẹp mà đánh chứng thì càng khuyến khích chứ nhề:yum::yum::yum:

Covid này trà đá vỉa hè phải đóng hết a ạ. :see_no_evil:

Em đó chọn phân khúc PR hình ảnh trong giới Ck, chứ đầu em đó để mọc tóc chứ đâu phải để nghĩ, nghe em ấy nói về Ck cười rụng rốn

1 Likes