Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Hì, mới 1 dữ liệu
Thói quen lập píc liên tục

Nhưng ngày xưa ko chửi bậy, sao giờ lại chửi

Đó là nghĩ vấn

11 Likes

Trên thế giới có 2 vùng đất rất lạ

Afakistan, Viêtj Nam. Nơi chiến thắng mọi cuộc chiến, nhưng hoà bình thì xxx

7 Likes

Cụ thấy tôi chửi ai là người đàng hoàng đâu?
Ban đầu gia nhập f247, do có tí số má giang hồ nên Mod @Suzy đặc cách cấp cho tick xanh và “thành viên gạo cội” ở nick @Jean
Nào ngờ trên này lắm phe nhiều phái, ghen ăn tức ở vào quấy phá liên tục.
Nếu là cụ thì cũng chẳng chịu được. Ban đầu thi muốn nhịn cho qua nhưng chúng nó là tưởng mình sợ, vậy là phải chiến thôi cụ ợ!

Đấy là hôm nay cụ đúng chứ VNI mà giảm điểm là pic này toang ngay đó cụ :grinning:

16 Likes

Nể anh ở chỗ dù giỏi mấy vẫn điềm tĩnh văn minh. Ai kích động hay nói gì quá đáng thì không tiếp xúc chứ không quát tháo hay thua đủ, thật sự nể :slight_smile: . Hi vọng vẫn nhận chia sẻ dài lâu từ anh và những cao nhân khác.

9 Likes

À, tớ thì cũng bị chửi mà, nhưng kệ, chửi chán thì thôi

Hì hì

Mà J như thế mới là J

11 Likes

Chưa đâu cô em
Cứ chém riết trên này rồi cũng đến lúc nào đấy tạo Dramma thôi :grinning:

4 Likes

Bọn Ma giáo là mình phải chiến cụ ợ!
Mình chỉ đứng về lẽ phải và những nđt yếu thế thôi!

7 Likes

Có thể do mình sống trong môi trường khắc nghiệt nên rèn được kỹ năng nhẫn

Tất nhiên mình rèn luyện theo kinh Phật, coi đó là tấm gương để nói theo

15 Likes

Vâng em phục tính này của anh qua khá nhiều comment mà em có cơ hội đọc cũng như cách mà anh xử lý một số tình huống va chạm trong các pic ah.

9 Likes

Cơ mà cụ có thu phí như họ nói không? Hay chỉ là họ cố tình khịa cụ?

1 Likes

VSA VPA thực sự hữu dụng.
Cái gì thực sự tử tế, thực sự giá trị thì càng va đập nó sẽ càng sáng chói thôi bác. Rồi time sẽ cho mn thấy, và những ai đã chửi bác sẽ quay lại xin lỗi bác.
Còn đồng chí kia thì thấy ae trên này nói: Trình thì xoàng nhưng lập room thu phí fo, nên mới bị mn xúm vào chửi, chứ ko phải tự nhiên đâu.

1 Likes

Chí mạng vậy bác :rofl:

2 Likes

Trí tuệ thì ko có miễn phí
Bữa ăn miễn phí chỉ có ở bẫy chuột!

Họ có thể chỉ bỏ mức phí nhỏ nhưng có thể họ thu lợi lớn và học hỏi được nhiều kinh nghiệm quý báu ở lớp nđt đi trước!

Tôi ko lừa họ và họ tin tôi, điều đó là hoàn toàn bt ở một XH văn minh!

24 Likes

Bác còn chí mạng hơn cả bác bên trên :rofl:

1 Likes

Có thằng điên mới nghĩ là bị chửi để có người vào room
Đúng là đầu óc bẩn thỉu, tởm lợm

2 Likes

Tại em cũng không hiểu sao cụ ấy cứ lập Pic nào là họ lao vào chẳng hiểu đúng sai ra sao. Vốn dĩ cái sân chơi này nó đã ảo ma ca na đa rùi

1 Likes

Trên tkck đầy lọc lừa này mà kiếm được ng sẵn sàng truyền lại kinh nghiệm cho những f0 này thì có mấy ai , nhiều người muốn mà cũng ko tìm đc đâu bạn , và bật mí cho bạn nhé là a J chưa lấy của ai 1 đồng nào nhé

12 Likes

Cái này em xác nhận chưa ai gặp được bác trừ 5 đệ tử trân truyền kia, thầy lịch sử bảo em thế :rofl:

6 Likes

Khi media phát triển, ngành PR cũng phát triển, mỗi con người, tổ chức sẽ có cách khác nhau để nhiều người biết đến

Tuổi trẻ mình cũng thế, giờ có chút tuổi lại thích lặng lẽ, vui đùa với trẻ con 2-5 tuổi, nghe chúng bị bô nói, cười vui, có đứa nghịch ngợm còn tát mình

Hì, mình thâý rất vui

22 Likes

Nếu bác để ý thì chỉ một nhóm người và chính nhóm này lập một loạt nick ảo để chửi bới gây sự

8 Likes