Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Cuối cùng có thủ lĩnh đứng lên phất cờ khởi nghĩa rồi, sau đợt khởi nghĩa vừa rồi chưa thấy ai hô hào đợt tiếp theo :smiley:

2 Likes

hì hì, tớ không biết gì đâu nhé

4 Likes

Vâng anh, giờ đã khốc liệt khi hội nhập càng khốc liệt hơn, em làm ngòi nổ vậy. Em mời các bác thảo luận cho chúng F0 học hỏi ak, @Rongdo007 @Oceanfutureman @onlyU9 @Sieucophieu12345 @WINTERBEAR @BacKieuPhong @An_Danh @Bach_nam @Nham_doanh_doanh @ANI @hoathachthao @Ca_map_bat_day @Songda biết nữa tag giùm ak em chỉ biết vài người này

13 Likes

E thấy Vni đang thiếu đi dòng dẫn dắt: bank thì hết lực, hết kỳ vọng, nợ xấu cao… thép và dầu thì tăng giảm theo trend, chứng thì bản thân nó k có thực lực… vậy sắp tới dòng nào sẽ dẫn dắt vni

1 Likes

Yes, sir!

1 Likes

đánh chặn vn30 vì tụi quỹ, tây lông, khoai lang tập trung ở đó nhiếu.

2 Likes

Em thấy VN30, 1209 là đáy gần đây (ngay 17/5/2022).

1 Likes

Dạ e xin chào bác!

1 Likes

cứ các ngành được hỗ trợ 2% mà chiến.

Bài viết đã rõ thế rồi còn gì

11 Likes

trên bài viết đầy đủ, điểm số, ngành

5 Likes

thế chuẩn bị đạn dược chưa.

2 Likes

Bác đánh giá thế nào về bds thời gian tới ạ

1 Likes

chênh lệch 60 điểm.

Bọn chúng lợi dụng tâm lý yếu của nhà đầu tư giai đoạn này.

7 Likes

Dòng p và phân thế nào bác

Mình chỉ theo thông tin chính thống, không suy luận

Chỉ thấy các ngành như trong bài viết được hỗ trợ lãi suất

40 nghìn tỷ tường đương 1,5 tỷ đô đó

gói kích cầu định lượng siêu khổng lồ đấy

12 Likes

14 Likes

E tính gói 40K tỷ hỗ trợ lãi suất này thì sẽ có khoảng 2tr tỷ tín dụng được bơm ra, và các ngành như bác nói bên trên dc hưởng lợi về lãi suất, cũng như là 1 trong những công cụ chống lạm phát của cp

2 Likes

Chân thành cảm ơn bác , F0 như em lạc lõng lắm nếu không có các cao thủ như bác thì lại dễ bán đáy , chúc bác sức khoẻ :grinning_face_with_smiling_eyes:

3 Likes

Đánh du kích lai rai chờ ngày quân chính quy vào đổ bộ!
Tiêu chí là “nói không với đầu cơ”

7 Likes

Chúc mừng Pic mới của Bác… nghe những lời chia sẻ này của bác thật hào sảng… chúc bác và ae chiến thắng vang dội và giúp ổn định thị trường nhé.

9 Likes