Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

VHC của em cũng tím lịm
Vượt 100 rồi

1 Likes

Dù cách bờ còn xa nhưng cảm ơn bác rất nhiều :smile:

Hôm nay có nên vào thêm hàng k bác?

Vậy là VNI đã có ngày FTD.

Danh mục em có 2 mã tím :money_mouth_face::money_mouth_face:

hello anh :upside_down_face: :upside_down_face:

1 Likes

ATC the nao bac oi>

Chào bác chủ. Điểm nhạy cảm hôm nay đồng thuận tăng vậy là đáy rồi. Em chọn ngành khác bác, bất động sản vẫn phải dẫn sóng thôi

:laughing::laughing::laughing: gặp ng quen, mừng quá! Vẫn ổn chứ e?

2 Likes

Chúc mừng bác… trận hôm nay công ngay từ đầu, dứt khoát quyết liệt, ko nhùng nhằng ko cho cơ hội phản đòn… Niềm tin dần trở lại…!!

3 Likes

Cảm ơn bạn, mình đã xây dựng đội của mình cách đây 12 năm rồi, họ đang là trụ cột các cty Ck và tổ chức khác nhau

Chỉ tiếc là nghề này tiền bạc nhiều quá nên tình nghĩa chỉ là thứ yếu

29 Likes

Hàng chúng ta sẽ cập bến an toàn, nhìn danh mục tím lịm hết

Hì…

16 Likes

Em vẫn ở đây đọc từng comment mà ko biết nói gì :smiley:

3 Likes

Nhưng là những trận đánh mà ai cũng hoài bão muốn được làm muốn đuoẹc để lại sau đó mới đến tiền … Chỉ là kiến thức nếu có luyện thành cũng ko đủ lực bác ạ… . mấu chốt là lực đủ ko? Kiểm soát tâm lý và Hiểu tâm lý đối thủ ko? Sau đó mới đến bày trận pháp trống đồng bác nhỉ?

12 Likes

Vâng… Cảm ơn bác hy vọng trống đồng sẽ bày trận tới cứ điểm an toàn ổn định tâm lý nhà đầu tư.

6 Likes

Có kiến thức, ko có tiền và đồng đội cũng chịu, không thể đánh tổng lực được

Mất thời gian gom hàng, cho mũi tấn công đánh T0 phá sức địch

Các cánh quân còn lại thu lãi phải bù đắp cho ông tiên phong

Nên đánh tổng lực rất khó

19 Likes

Chờ mọi người an toàn đã rồi mình thông báo. Hôm qua có bạn chụp màn hình, gửi cho mình về 1 hội nhóm định tạo dramma bẩn với mình

Mình sợ đứt kênh liên lạc nên mở kênh face để liên lạc thông suốt đến khi các bạn an toàn

44 Likes

Em tiền bạc thì ít nhưng tình cảm thì quý bác rất nhiều :crazy_face:

1 Likes

Hôm qua em có duyên đọc được lời hiệu triệu của cụ nên may mắn không mất hàng chứ không cũng tiếc đứt ruột

1 Likes

lại chuẩn bị khóa pic sao bác @vn_otc??? nản nhỉ,lần nào cũng war???

1 Likes