Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Đừng nhậy cảm quá thế. Qua nay có mỗi sự việc tranh cãi nho nhỏ với cái bác gì bạn cũ bên F3 của bác vnotc thôi. Chứ có gì nữa đâu.

Chỉ là động viên nhau thôi

1 Likes

Bác vào sau ko đọc đc mấy comment của tay vodich kia nhi? Kêu gọi nhau, kéo bè lũ qua cày nát pic này

Mình biết mà, may hôm qua có 1 bạn báo cho mình nên mình chuẩn bị sẵn phương án dự phòng để hoàn thành trận đánh

10 Likes

Tui có thói quen hỏi lại học trò, chứ tụi nhỏ giảng gì cứ gật lia lịa nói em hiểu em hiểu mà rốt cuộc làm trớt quớt à bác. Những gì bác nói tui vẫn thừa nhận là tui chả hiểu tí gì mà.

6 Likes

Họ chuẩn bị từ hôm qua, trong pic của họ. Họ bàn nhau tạo dramma trong pic của họ

Có 1 bạn biết báo cho mình

7 Likes

Đến khổ, tui là lưu manh cóc ké, ếch nhái ễnh ương. Thôi về Tu viện uống nước đây, kẻo bị hiểu nhầm là muốn quấy phá. Trước giờ tui toàn dựa cột mà nghe thôi.

2 Likes

Không gặp không gặp, sợ bị quoánh lắm.

2 Likes

F3 nát bét, mod thì độc đoán, lợi ích. Có gì mà phải chụp. Bạn tìm nick A7 và chụp xem đã bị lock chưa và lý do lock là gì?

Tu viện tu gì vậy bác @Tu_SG

Mọi người đọc sẽ nhận ra kẻ thù vặt mà muội đã nói bên tu viện.

12 Likes

Mình nhờ mod DHA khoá, chứ ko phải F3xx khoá đâu

Nick vn_otc bên đó mình nhờ mod khoá 1 thời gian

Nhưng sang bên này mình ko mở bên đó nữa, chẳng nhẽ lập pic 2 nơi

9 Likes

bác @vn_otc bẵn thời gian chắc trú trong thiền định vắng bặt

1 Likes

Hì hì, chứng khoán nó thế đấy

Thua lỗ nhiều, đầu óc quay cuồng

Hì hì

10 Likes

Mai muốn cây tím nữa chứ gì

14 Likes

Chuẩn rồi huynh cũng đã thấy, nội công muội thật thâm hậu, chắc họ luyện công sai bị tẩu hoả nhập ma

3 Likes

Kênh Facebook này có nhóm hay tin tức nào đâu nhỉ

Bạn đăng nhập tài khoản, rồi tìm là ra mà

Sáng giờ đưa tin bêln đó mà

5 Likes

Hì hì

Tinh ý đấy

Thiên cơ bất khả lộ

2 Likes

Thuở đầu vào diễn đàn này, hắn là một con gà con, chịu khó đi hóng, tổng hợp lại, giờ cũng có tí kiến thức, nhưng bất mãn ở cơ quan nn, nói chuyện tầm quốc tế,… Nhưng vẫn là những câu nói theo cảm xúc, trước sau bất nhất.

7 Likes