Trống Đồng trận pháp trấn ải VN30 biên thùy 1209. Thách thức mọi cao thủ hai phái Hắc Bạch

Bên vcorp họ ko quan tâm thì lấy đâu ra xiền đẻ hoạt động

Lương ít mod họ chẳng phá cho tan F

4 Likes

Vừa biết đệ đang học sinh sinh viên, vậy ứng với câu nói của tỷ, chắc chắn không phải đệ. Tự suy luận được mà. Chỉ điểm mà nói rõ sẽ làm mất đi kiếm khí của mỗi nhà đầu tư. Tỷ không nói đâu. Tỷ dằn mặt kẻ đó tí thôi. Có tài năng thực sự thì đừng ngồi ở nơi không thích nữa, tìm nơi mình thích hoặc tài ba thì tự tạo công bằng cho mình. Hay là kẻ ăn bám, chiếm dụng thời gian rồi hàng ngày chứng cháo.

10 Likes

Đắc tội tỷ tỷ là hậu họa khôn lường :joy: mỗi lần tỷ viết não dùng hết công xuất, đệ thích gọi bằng đệ ok hơn đấy :laughing: vấn đề sáng nay em trả lời sai chỗ nào không tỷ

5 Likes

Cô này mà là vợ thì cũng đau đầu phết

12 Likes

Họ đang gài bẫy xích mích đó bác … lập nick mượn danh người khác để gài bẫy bác và đội bên động phú quy đấy bác… kệ họ thôi … cái nhìn thấy chưa chắc đã phải là thật… em biết đội này… chuyên làm bậy mà.

6 Likes

Rối não thôi Bác nhưng thú vị @Nham_doanh_doanh

3 Likes

Cũng nói cho họ biết.

5 Likes

Giang hồ hiểm ác :cry:

L14 đếm cua 10 năm nữa à

Giang hồ hiểm ác , đứng trung lập như Lệnh Hồ Sung còn bị tiểu nhân dèm pha trải qua bao sóng gió.Đúng là muốn yên ổn cũng khó.

1 Likes

Kiếm trong ánh mắt muội. Kẻ đó thù vặt với Trang chủ này. Không học được gì sao phải đi hóng?

2 Likes

Lên F mỗi người có mục đích khác nhau

Hì hì

20 năm nay vẫn thế

Hì, sẽ có lúc chứng kiến sự tức giận. Sẽ chẳng còn chỗ nào bấu víu

9 Likes

Bình tĩnh, sẽ có lúc mình trả lời comment này, sự biến mất các hội nhóm

5 Likes

E cũng có chút điểm giống anh , tản mạn và thích tự do

2 Likes

chủ lầu cho cháu vào hóng chuyện với kkkkk

1 Likes

Bọn em thiệt thòi hơn thế hệ bọn anh

18 năm về trước, binh anh thức cả đêm để chia sẻ nhau kiến thức

Tiền mạng ngày đó tốn kinh khủng, mà đêm quán nét ko mở cửa

Giờ chỉ phím hàng, uo bô nhau, đa cấp, chửi bậy để dễ úp gà

21 Likes

Hì, danh mục toàn màu tím thì ting thần rất khoáng đạt

Chứ chiều qua tức hết ngực

12 Likes

từ tháng 9/2021 là hiện tượng phím 3 chữ cái nở rộ đi kèm các room broker siêu vip mua là thắng
và tài khoản các F0 tăng lũ lượt
cuối cùng thì vào cái tàu hút của con cá voi to chà bá đầu 2022 :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Em nghĩ bác nên cho 1 người đại diện post link để tránh tình trạng bị bắt bài tạo drama-điều bác đang lo lắng (vì khi soi mói họ có thói quen vào wall của bác và xem tất cả các cmt của RIÊNG bác) nên mảng miếng rất dễ bị lộ để tạo drama, người khác post thì sẽ ít gây sự chú ý hơn miễn người đó bác chỉ định là được

2 Likes

toàn võ kiếm phái chính tông thì sợ gì nhỉ c ơi kkk

1 Likes