"Trong sạch" hay "Phá sạch"?

Thị trường này đã trong sạch chưa các bác?

1 Likes

Phá nát chứ j nữa. Tt muốn thu hút vốn phải có sự tăng giảm, phải có cá mập tạo sóng, tức là có dòng tiền đầu cơ–>> có cơ hội ngắn hạn. Giờ các ông đi bắt hết cá mập, triệt tiêu đi dòng tiền đầu cơ—>> nhà đầu tư họ bỏ tiền vào ck làm boày j. Vì bỏ vào đây toàn lỗ -->>> phá sản thì khác boày j mấy ông vô tình giết chết các nhà đầu tư—>>> có khác j với AQ, AD ko? Về bản chất giống nhau. Thôi các bác nghỉ hết đi. Kinh tế thị trường j, bóp nghẹt cái yếu tố thị trường rồi còn đâu

1 Likes

Title hay :rofl:

1 Likes

:v hay

Các anh muốn con nào giá bao nhiêu, cứ làm một lệnh update trực tiếp trong DB cho nhanh. Xong rồi đập bát đĩa, cắt quân mới, chơi lại. Thế cho nhanh. Mỗi ngày cắt cứa ít nhiều thế này mệt mỏi quá! Như bị tra tấn tinh thần. Vừa sợ ngày mai xuống tiếp, vừa sợ cắt đúng đáy → không dám cắt.

sạch tài khoản nđt

Trước khi TT sạch thi NĐT cũng sạch túi đã bác ạ
Nạn nhân của công cuộc làm sạch TT ko ít đâu

Giết được 1-2 thằng làm bậy, làm cho 10-20 thằng làm bậy sợ. Nhưng cả triệu thằng KHÔNG LÀM BẬY chết oan.
Có khi nên lập quỹ bình ổn nhỉ? Cộng luôn 20-50% vào giá mua.

5 Likes

Xả vào đầu chúng nó, ngày nào cũng cắt tiết chịu thế nào được

thi đó, diệt được giặc thi hy sinh chiến sỹ, sạch TT thi hy sinh chứng sỹ. Khổ lắm bác ạ
Sáng mở app la thấy tiền cứ trôi đi

Mấy hôm trước giá rơi về vùng kích thích sự tham lam → lực bắt đáy mạnh. Thế rồi các anh lại đạp, lại vả tiếp bằng đủ mọi cách. Hậu quả là giờ rơi tiếp cũng không ai dám vào bắt.
Sáng nào media cũng liếm đi liếm lại một chủ đề cũ rích. Đã vậy lại nhiều bài còn bẻ bút, chơi chữ gây hiểu lầm. Mà nhà đầu tư giờ cứ thấy cái title là bán, không cần biết nội dung.
Cùng cực của sự khốn nạn.

2 Likes

Phong trào bán tháo, lau sàn cũng gây ra bơi các NĐT nhỏ lẻ ( mình cung rất nhỏ lẻ)
Bán theo phong trào hay sao ấy
Lều báo chơi chữ thi nói gi nữa, gây hoang mang bởi cái title lấp lửng

Thôi đm chờ hồi rồi cắt. Dí *** vào chơi nữa. Đau đầu

Diệt chuột khéo có vỡ bình ko đây các bác ơi;((

Là trong sạch chứ , cắt xẻo sạch sẽ rồi bác

tắt bảng đi làm việc chứ bảng điện gì tầm này nữa.

Kiểu này là diệt chuột, băm nát cả cánh đồng…

Không một lời chấn an nhà đầu tư → hoang mang tột độ.

1 Likes

Đâu phải tiền của họ đâu!..buồn!

Sạch vãi cả l luôn