Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

hí hí, tàu lớn mình cách bờ bằng 1 cây CE nữa thui. mong là mọi người sớm về bờ nhá nhá :)))

2 Likes

Mình xanh rồi. Cắt đi mua lại xanh lâu rồi :joy:

2 Likes

chúc mừng bạn nhá nhá :)))

2 Likes

Nay e mua thêm 1 ít chứ ko mua lại ô đạo ơi :grin:

2 Likes

Vậy còn gì mừng hơn nữa. Chúc mừng bạn.

1 Likes

Nổ cho em cái tài khoản nha đạo sĩ

1 Likes

Rồi từ từ mọi người sẽ về bờ hết thôi, mai canh nhặt dép là ổn mà :slight_smile:

9 Likes

Nay mua hơi sớm đó, để mai nhặt dép ổn hơn nhiều.

7 Likes

Chào mọi người, hôm nay công việc nhiều quá xử lý mãi không xong nên giờ mới có thời gian để “chém gió”. Phiên giao dịch hôm nay như vậy cũng khá ổn rồi nha mọi người, có điều mọi người cần lưu ý về việc thanh khoản hôm nay có một số đến từ việc “kéo xả” nhé. Nên phiên ngày mai rất có thể thị trường sẽ không thể “gồng” lại được và xu hướng quay đầu là có, nên bạn nào hôm nay BÁN CAO nhưng không kịp MUA THẤP thì có thể mua vào phiên ngày mai. Chúc mọi người may mắn!

20 Likes

Mai đạo sĩ thả con hươu buổi sáng để mọi người mua được giá thấp, xong cuối phiên thả con mèo là đẹp :heart_eyes_cat:

5 Likes

Dạ e vào thêm 1 ít i*c giá đỏ hà a. Tới phiên chiều e thấy vol vẫn thấp nên e mới vào thêm ít ạ :sweat_smile:

2 Likes

Nói trước là phiên mai chỉ dành cho mấy bạn đã bán GIÁ CAO xong muốn MUA LẠI giá thấp thôi nhé, chứ chưa có MUA MỚI được đâu nha mọi người. Ai muốn mua mới thì đợi sang tuần nha :smiley:

17 Likes

Vậy là lại sắp có sales off nữa rầu :slight_smile:

bác @An_Danh ơi phiên nay (Thứ 6) có vào lướt T+ OCH được không nhỉ

Morning!!! Hôm nay Heo chúc mọi người canh mua lại được giá thấp (trong đó có Heo :stuck_out_tongue_winking_eye:) với lượng
hàng đã bán giá cao hôm qua nhé. Chúng ta sẽ từ từ tiến về bờ và mang tiền về cho mẹ nào!!!

hình ảnh

11 Likes

Chào buổi sáng mọi người, chúc mọi người ngày thứ 6 cuối tuần công việc thuận lợi cũng như thành công trong việc đầu tư nha. Tính thả con hươu ra mà thôi sợ nó sập 5-7 phiên liền nên thả con mèo cho nó “tâm linh” một tí vậy :joy:

16 Likes

Chúc Heo hôm nay “bắt đáy” thành công nha! :grin:

8 Likes

Mới sớm đã xanh vậy, là ổn hay ko ổn ạ anh ? Hn hàng giá rẻ về mà lực cầu hấp thụ đc thì là ổn đúng ko anh?

Xie xie @An_Danh nha :joy::joy::joy:. Heo lên bờ rồi sẽ có “rịu” nha!!!

Không thủng 1250 thì sang tuần ổn thôi :slight_smile:

11 Likes