Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Mọi người đừng hiểu nhầm ý chú hieunguy nha, chú sợ mình lo đi còm dạo mà bỏ quên việc ở đây ấy mà, không có gì đâu nha. Cảm ơn mọi người rất rất nhiều :grin: :grin:

20 Likes

Yên tâm nha, mình không có bỏ pic đâu. Đi dạo thôi nhưng thấy ít người đón tiếp mình lắm :smiley: :smiley:

17 Likes

Pet cưng chào mọi người nhé :grin: :grin:

17 Likes

ý là thôi về nhà ông đi hả :)))) Chào Đạo sĩ, Chào Mèo iu quý, chào cả nhà, chúc cả nhà 1 ngày vui vẻ nhóa!

4 Likes

Nhà thì luôn là nơi để về mà :joy::joy:

10 Likes

Sẵn giới thiệu mọi người topic cập nhật thông tin hằng ngày cho chứng sĩ của bác @Fearless, rất hay luôn đó.

18 Likes

Cảm ơn bác @An_Danh . Cũng hy vọng anh em có nhiều thông tin để hỗ trợ cho quá trình đầu tư
Chúc bác sức khỏe và tiếp tục đồng hành giúp đỡ ae trên F247 nhé :grin:

12 Likes

Cám ơn anh đã nhiệt tình với admin và các F0, điều này thật đáng quý ạ. Dạ em F0 nhưng không trẻ lắm nên gọi bằng anh ạ. Mong anh và add tiếp tục đồng hành với F0 còn quyết định thế nào thì tùy mỗi người vì xu hướng, nhận định đôi khi không theo đúng với thực tế vì nếu đúng thì chắc ai cũng trở thành đại gia chứ không phải lỗ để chờ về bờ ạ.
Chúc mọi người ngày tốt lành và sáng sốt lựa chọn :slight_smile:

5 Likes

Cảm ơn bác, chúc bạn nhiều sức khoẻ nhé!

3 Likes

Lý do tại sao mình nói mọi người ngồi yên không mua - không bán là ở đây. Biên độ giao dịch hẹp và chưa có xu huướng rõ ràng, tỉ lệ VNI về 1280 và VNI vượt 1300 hiện tại nó là ngang nhau (45-55).

Nên mọi người mua, VNI về lại 1280 mà xui nó thủng thì lại tiếp tục đu đỉnh. Còn mọi người bán mà VNI vượt 1300 thì mọi người “mất hàng”.

Trường hợp nào cũng có thể xảy ra cả, xu hướng hiện tại vẫn chưa rõ ràng nên việc mọi người cần làm là NGỒI YÊN nhé. Chúc mọi người may mắn, mình lặn đi hóng các topic khác tiếp đây!
image

26 Likes

Đi đâu cũng nhớ về nhà nha anh đạo sĩ ^^

2 Likes

Trên bờ không đi lại cứ thích làm vận động viên bơi lội thế nhỉ 🫤🫤

3 Likes
7 Likes

Cảm ơn anh nhiều, nhờ theo chân anh em lại biết đến được 2 pic khác hay quá ạ!

2 Likes

Luôn ở đây và theo dõi diễn biến thị trường mà, có “biến” thì nhắn mọi người liền. Nãy giờ đi lội pic muốn đuối luôn :grin:

7 Likes

Bắt đáy không muốn, toàn muốn đu đỉnh không à :joy:

3 Likes

Còn nhiều topic hay lắm, để đi còm dạo dần dần.

6 Likes

image
image

Bạn nào đoán đuược thị trường chuẩn bị LONG hay SHORT ở chỗ này là đỉnh cao nè :grin: :grin:

8 Likes

Gà mờ ngồi hóng.

1 Likes

Em gieo quẻ thì short nhé, khoảng thời gian hôm nay hoặc thứ 6.

1 Likes