Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Điều tưởng chừng như đơn giản nhưng cũng ko hề giản đơn là “mua đỏ, bán xanh” nhưng mọi người toàn thích làm ngược lại :))

1 Likes

Hello mọi người, trước tiên xin cáo lỗi tới mọi người vì mình sẽ “tạm off” topic Trung Dung vào các ngày cuối tuần.

Lý do không phải là bận hay gì đâu, lý do là mình dánh thời gian đi…spam dạo :joy:

Mình thấy trên F247 nhiều bạn broker, phân tích, nhận định thị trường rất rất hay luôn đó. Nhưng lại bị chìm nghỉm và không ai đoái hoài tới chỉ vì một lý do mà hầu như diễn đàn nào cũng gặp phải, đó là MEMBER MỚI (không có tiếng, ít người chú ý v…v). Nên hầu như topic nổi trội trên F247 quanh đi quẩn lại chỉ đếm trên đầu ngón tay không hơn.

Nên vì lý do đó, mình quyết định Ẩn Danh mấy ngày cuối tuần và dành thời gian đi còm dạo trên F, tăng tương tác cho các bạn mới THẬT SỰ GIỎI nhưng chưa có duyên được nhiều người biết tới trên diễn đàn.

Nên tạm thời mình lặn ít hôm và đi còm dạo đây, mọi người có thời gian thì đi còm dạo với mình nha. Đọc sơ qua thì nhiều bạn thật sự giỏi đó, nên mình nhân cơ hội này mà “trốn việc” đây :joy:

Hẹn gặp mọi người vào tuần sau và nhớ phải NGỒI YÊN nha, chưa có múc xúc húc được đâu :grin:

25 Likes

Ồ thế thì mình cũng đi còm dạo theo đây…

Ở nhà buồn chớt sao chịu nổi… Kkk

3 Likes

Đừng còm dạo ở mấy rum víp, thu phí là được nha :grin:

9 Likes

Có những lúc phải đu xanh hoặc đu trần mới có hàng đó bác. Tuy nhiên chỉ cần lí do mình đu không phải do nó xanh hay trần là đã khác r. =))

2 Likes

Hỗm rày ngồi yên - ăn ở không nên ko có tiền đóng phí, ko dám hó hé gì với vip vip đâu…:rofl::rofl:

2 Likes

Cho Heo đi hóng spam với​:grinning::grinning:

2 Likes

Nhiều topic chất lượng lắm đó :grin:

4 Likes

1 công nhiều việc, có mấy cái pic hóng goài chán ghê…

Ý là AVHs, Bear… hóng hết rồi. Trung Dung toàn bỏ nhà đi còm dạo, chán ghê. Nào đi nhớ hú nha…

2 Likes

Đang đi còm dạo nãy giờ mà, có topic của bác Songoku khá hay :grin:

5 Likes

Zô liền :joy::joy::joy:

1 Likes

Ủa, mà tìm pic đó sao ta??:slightly_smiling_face:

Pic này nè!

7 Likes

bữa qua mình cũng đọc đc bài của bác này :+1:

Bác cứ ung dung dạo chơi nhưng nhớ lúc nào đến giờ thì quay về thả đàn thú rừng ra bác nhé :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Để đi dạo ít hôm trên F rồi có gì giới thiệu các topic hay đến mọi người!

Trước mắt thì con mèo xuất hiện trước nha, đến 1350 con mèo lận :grin:

10 Likes

thôi chết rồi em lỡ thả hết im di chim ra chưa bắt về mà giờ có 1350 con mèo đuổi thì nó bay nhanh lắm, mai em bắt lại có kịp không bác @An_Danh

Im Đi Chim thì không vấn đề :grin:

2 Likes

co mot ban hoi rang sao luc nay cac cao thu deu di an danh het, ko con ai tren dien dan? Trong up trend ai keu up hup xup deu dung toi down trend thi deu bien mat? Vay cho phep chu hoi con al ai? con o day voi muc dich gi? con co du kha nang de danh trong down trend ko?

7 Likes