Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

:rofl: :rofl: :rofl:

Trời ơi @Doan_Hong_Giang ơi, bình luận trong hình là của anh Nipper nha. Ngày trước phong cách của hai anh em là đi “cà khịa” các chủ đề khác cho vui thôi. Trong đó có cả chủ đề về IDC và đã không ít “va chạm” với các anh em AVHs đó nha. Anh @An_Danh là một trong những chứng nhân lịch sử ấy :slightly_smiling_face:

+++ Em có một tin nhắn từ Gấu đó :four_leaf_clover:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

35 Likes

Vâng chị. Em có xem qua vụ án đó :joy: Em xin cảm ơn ạ!

9 Likes

Mừng cho bác @Doan_Hong_Giang. Chúc bác ngày một tốt hơn, đừng có suy nghĩ nhiều nữa bác nhé.

11 Likes

Gặp nhau quán vip quạn 1 luôn bạn Đạo ei :tada::tada::tada::champagne::champagne::champagne::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses:

3 Likes

Nhân chứng sống qua các đợt “combat” luôn mà :sweat_smile:

Nhân tiện, sức khỏe bạn Gấu dạo này đã ổn hơn chưa ?

15 Likes

Gấu đang nghĩ giờ có cách nào quay về như lúc trước không đó anh @An_Danh . Giả bộ khờ khờ chút, một người không ai biết mà moi ra được nhiều cái hay hay và vui nữa :stuck_out_tongue_winking_eye: Thoáng chốc anh em AVHs và cả anh cũng đã thành gạo cội hết rồi. Hay là Gấu tạo một nick cờ-lôn để “combat” tiếp nhỉ? :rofl:

+++ Gấu ổn nha. Chỉ là cảm sốt thông thường do tính ham vui của Gấu thôi ạ. Cảm ơn anh đã hỏi thăm nha :four_leaf_clover:

42 Likes

Chắc khó nha, giờ anh chị em Ăn Vạ Hội lên cao thủ và gạo cội cả rồi nên chảnh lắm không có “combat” như xưa nữa đâu :joy:

Nói đùa thế thôi chứ giờ ai cũng nằm trong diện kiểm soát đặc biệt từ mod rồi. “Combat” nhiều quá là ra đảo ở ngay :joy:

Giữ sức khỏe nhé!

18 Likes

Haha, chị Karol đang bảo Rhia ngăn Cô Bear lại kìa.

"BEAR và Nipper đã quậy banh chành cái F này trước đây còn chưa đủ sao?! Cho Karol xin lần này!" - Karol :slightly_smiling_face:

Nguyên văn câu nói :rofl:

23 Likes

Thôi nha Rhia. Nói nữa tối nay nhịn nhé.

:slightly_smiling_face:

Karol.

20 Likes

Gấu cũng bắt đầu cảm thấy chút “mầm mống” của sự hàn lâm trong chủ đề AVHs rồi :rofl:

Anh @An_Danh cố gắng ngủ sớm đi nha. Không sau này sẽ quên dần những người thương đó :four_leaf_clover:

+++ Xin đừng để ý đến các bạn nhà Gấu ạ :sweat_smile:

36 Likes

Ừ, đùa thôi nha :rofl: Nãy giờ không biết ai quậy à nha nha. Về nhà được rồi.

@Rhiana @Chanel

34 Likes

Chào buổi sáng mọi người, chúc mọi người ngày mới tốt lành và danh mục luôn được xanh tím nhé!

24 Likes

Chúc anh đạo và cả nhà tuần mới nhiều năng lượng, chúc bạn Mều giữ vững phong độ. :sunflower: :sunflower: :sunflower:

5 Likes

Chúc bạn ngày mới tốt lành nha, Mèo sẽ giữ phong độ ít nhất đến hết Thứ 4 nha :grin:

17 Likes

Các gạo cội đã trở lại, mn có thể lướt sóng một ít rồi huynh nhỉ (vĩ mô vẫn rất xấu), chúc mọi người may mắn. PS vẫn là chỉ báo đáng tin cậy cho mọi biến động của thị trường, ai không tự tin về khả năng cưỡi trên con sóng hồi này thì nên đứng ngoài cuộc vui. Chờ thị trường ổn rồi quay lại nhé

4 Likes

Mọi người vẫn cần phải lưu ý VN30F1M nha. Vượt 1240 thì tính tiếp, không vượt thì vẫn…nghỉ khỏe nhé!
image

22 Likes

Tặng anh. :smiling_face_with_three_hearts:

8 Likes

Số đep quá :grin::grin: Cảm ơn @urithanh nhé!

4 Likes

Tình hình căng quá! Liệu có phải hành quân gấp không Bác?

1 Likes

Chào bác đạo sĩ và cả nhà, chúc mọi người tuần mới nhiều năng lượng và danh mục xanh tím nhé.

2 Likes