Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

nếu không có bác Đạo sỹ thì quả thật là rất khó :slight_smile:

Phái sinh em đang thấy xanh rì, khối ngoại Long áp đảo Short luôn bác đạo chủ ạ.

Xin bác gợi ý các dòng dép để chọn, bà con ngồi lựa dần bác à :))

Thị trường nó sẽ ổn định và vượt 1300 đó, tuy nhiên đoạn này không phải lúc mua. Ai full cash thì mình không nói chứ mọi người còn cổ phiếu trong người mà, kiên nhẫn thêm một chút nữa thôi :slight_smile:

12 Likes

Dép nhiều lắm, đợi tới đó rồi em sẽ lọc ra để mọi người chọn lựa cho phù hợp :slight_smile:

12 Likes

Anh có thể gợi ý một số dòng cho anh chị em tham khảo ko ạ? Bank, Chứng, BĐS, Thủy Sản, Thực phẩm,…
Em vẫn đang nhắm con PAN bác chủ ạ.

image
image

Mọi người chú ý khoảng cách giữa phái sinh và cơ sở chỉ còn chênh lệch có “vài điểm” thôi nhé. Và khi khoảng cách giữa phái sinh - cơ sở ngang với nhau như vậy thì rất dễ xảy ra…“biến cố” rất khó lường nha :grin: :grin:

18 Likes

Xin chân thành cảm ơn bác :))

Sáng giờ em vẫn ung dung ngồi yên :joy:

Chờ nó vượt 1300 rồi tính tiếp :grin:

5 Likes

Nếu khả năng lên 1300 hay mình chốt hết chờ nhặt lại dép sẽ hay hơn chứ nhỉ? :thinking::thinking:

Vì vượt 1300 nó có khả năng lên nữa mà :grin:
Khi nào nên chốt - khi nào nên mua thì mình có “tín hiệu” hết, mọi người tinh ý sẽ nhận ra thôi :sweat_smile:
image

7 Likes

HI, chúng em còn yếu với dốt mảng kỹ thuật với kỹ năng mềm lắm ấy. hi. nên bác nói rõ hơn nữa các thời điểm đó nha.

1 Likes

Mồ, “tinh í” mới thấy thôi hả??? Vậy Heo không “tinh ý” thì bắt sóng nàm xao?? Xi nhan kèm đèn sáng sáng tí nha @An_Danh

3 Likes

Cái này thì em chịu, giúp như vậy là giúp trực tiếp tới mọi người rồi và như vậy mọi người sẽ không có tốt lên được :smiley:

Em không có lập room, cũng như không có thu phí gì hết nên mọi người phải tự xử lý và “tinh ý” thì sẽ nhận ra thôi. Chứ giúp hết mọi thứ thì sẽ “can thiệp” tới nhân quả của mọi người và như vậy sẽ không còn TRUNG DUNG nữa :grin:

20 Likes

Sau này để ý kỹ sẽ thấy, cũng dễ chứ không có khó lắm đâu :grin:

9 Likes

Cám ơn đạo sỹ đã có lòng hỗ trợ, nếu có thể hướng dẫn để ý điểm nào thì tốt vi F0 cũng lờ mờ ko rõ để ý kỹ điểm nào :):slight_smile:

1 Likes

PS lại gấp 3 CS rồi!!! Lại sọt sọt long long nữa…

1 Likes

Cái này thì chịu rồi, vì không có gì chắc chắn được hết :grin: Chờ một chút nữa nha!

3 Likes

Nhìn cái biên độ của nó như vậy thì tha hồ mà nhặt dép nha :grin:
image

7 Likes