Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Chiều nay thay đổi chiến lược nha mọi người, cứ nhắm đúng doanh nghiệp mà bản thân đã có tìm hiểu về nó + thêm giá cổ phiếu đang thấp thì mua mạnh nhé. Sắp tới có nhiều việc thú vị lắm đó, chúc mọi người may mắn!

13 Likes

bác Ẩn Danh đợt này em thấy bắt đầu hay in đậm những chỗ quan trọng, có ảnh hưởng gì từ bác Gấu ko thế bác ơi :wink:

1 Likes

cơ mà Em Lấy Chồng không có giá thấp thì pải làm seooooo hả a? chả lẽ 25 là đáy đợt này r, chán ế :sob:

1 Likes

Học hỏi thêm văn phong của bạn Gấu bác ạ :grin:

1 Likes

Nó mạnh quá trời luôn, đánh kiểu gì mà không xuống cho người ta gom thêm :joy:

3 Likes

Em cũng thích cách trình bày của chị Gấu @WINTERBEAR anh ạ. Luôn in đậm những thứ trọng tâm là điều em thích nhất :blush:

3 Likes

hờn :sweat_smile: cho e lời khuyên đê, giá này còn nhặt k, hay chờ chỉnh, thực thì e k thích đua đâu :face_with_thermometer:

Đúng rồi, nên đọc cũng dễ hiểu :grin:

2 Likes

Không đua xanh/tím nha, thị trường giờ mình không có đoán được ngày mai ra sao hoặc có tin như thế nào. Khi nào thị trường tăng trưởng ổn định thì đua xanh được, chứ còn hiện tại thì chưa đâu vì vẫn còn “khủng hoảng truyền thông” lắm. Với lại không tự nhiên hôm nay cổ phiếu bảo hiểm chạy mạnh như vậy đâu, có lý do cả đó :sweat_smile:

7 Likes

Tuân lệnh thuyền phó nhé :rofl:

3 Likes

Vậy thuyền trưởng ở đâu :grin:

3 Likes

:rofl: :rofl: thuyền trưởng là người mà a cũng đang học theo đó :grimacing:

4 Likes

@7Up cũng được in đậm trong tim của Gấu đó nha :smiling_face_with_three_hearts: :hugs:

26 Likes

Thuyền Gấu bên kia sắp “đắm” rồi nha. Hành khách vui lòng di chuyển nhà anh @An_Danh nha nha :rofl:

32 Likes

Thuyền đó chắc chắn không chìm được đâu :grin:

2 Likes

Ây da, hạnh phúc ngất ngây :heart_eyes:, em gửi chị Gấu nhiều thật nhiều yêu thương nha :gift_heart:x1000 :sparkling_heart:x10000 :heartpulse:x10000 :two_hearts:x10000 :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

26 Likes

@Bernice và anh @Timing cứ đem vũ khí sang đó thì có ngày sẽ chìm thật đó anh @An_Danh :rofl:

29 Likes

Hichic…đắm là đắm thế nào, mình không biết bơi :sweat_smile:@Bernice ơi cứu.

cho chị lên thuyền với, xong gọi chú @Timing của em qua quạt gió đẩy thuyển đi😅

4 Likes

Sang nhà @WINTERBEAR@An_Danh chỉ có vui chơi thôi.
@Bernice để giành tiền mua kem mời cả nhà ăn kem đi.

2 Likes