Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Này mình không hiểu cho lắm ?

1 Likes

Hôm nay xu thế thị trường vẫn là bộ đội thắng thôi, quân phản diện tuy lúc nào cũng hung hăng nhưng chính nghĩa sẽ luôn là người thắng cuối cùng nhé :grin:

VNI chỉ cần quanh 1190-1220 là được, đừng mong hồi ngay lập tức vì cứ hồi là sẽ bị bán ngay. Thêm ba hôm nữa là sẽ có tín hiệu để mọi người tham gia, chúc mọi người may mắn!

7 Likes

Quân dữ còn nhiêu lắm bác ơi

Đúng rồi bác, còn hung hăng lắm nên đừng có mua mới vì biên độ nó tới 30 điểm lận đó. Mình có áo giáp, có vũ khí đâu mà ra trận được, có điều chỉ cần hôm nay bộ đội thắng là dân thường như mọi người có thể thở phào nhẹ nhõm được rồi (ít nhất trong phiên hôm nay).

3 Likes

vâng bác, nay em không có mua. Em chỉ bán ít cơ cấu lại tài khoản thôi. Chờ ngày bộ đội đánh tan ý chí quân dữ em cùng khởi nghĩa. :metal:

Khi nào bộ đội đánh lui quân dữ thì em sẽ nhắn lên, show lệnh để cùng mọi người ra trận làm hậu cần tiếp tế cho bộ đội nhé :grin:

12 Likes

Chia buồn với các anh chị em đã làm “lính cảm tử” hôm nay nhé, thị trường này vẫn chưa nên múc xúc húc đâu.:sweat_smile:

Tuy nhiên, vẫn kính nể tinh thần của các chiến sĩ LONG ngày hôm nay, nhờ có các bạn mà thị trường không đi quá xa mặc dù kẻ thù vẫn còn rất hung hăng.

Mọi người cứ yên tâm một điều là xu hướng của thị trường vẫn không thay đổi, và nhân vật chính vẫn là các anh bộ đội thôi. Khi nào mình cùng ra trận với mấy anh thì mình sẽ nhắn cho các bạn, để các bạn xem xét mà quyết định ra trận hay không nhé. Hết phiên, xong công việc về ăn bữa cơm chiều với gia đình và người thân mọi người nhé! Mặc kệ thị trường đi, rồi quân dữ sẽ phải thua mình thôi. Chúc mọi người may mắn.

16 Likes

Em còn kẹp vix 19.5 bán được. Cho em lời khuyên với ạ. Em vix này tỷ trọng 20% thôi ạ. Hiện tại đang âm 26%. E cảm ơn!

19/5 là bán cổ phát hành thêm ấy hả, vậy thì cũng hơi ổn ổn rồi. Chờ tín hiệu của thị trường, mình sẽ nhắn để xử lý nha!

2 Likes

Thông báo với mọi người một chút “tin không vui” là đợt này Sea Games 31 không chiếu trực tiếp môn boxing rồi :frowning:

Nhưng mà may một chút là bên Trigger Boxing có live và bình luận trực tiếp, mọi người có thời gian thì xem ủng hộ tinh thần các anh chị em tham gia thi đấu Boxing với nhé :grin:

Kênh youtube của Trigger Boxing ở đây, rất cảm ơn mọi người đã ủng hộ.

10 Likes

Đạo sĩ sẽ mặc sịp màu gì? Để ae vô hú cổ vũ nào. :joy:

2 Likes

Anh tên gì để em cỗ vũ nào ^^

Sịp là bên cử tạ ông ơi, còn Boxing có quần áo riêng nhé :rofl:

2 Likes

Đây là danh sách các vdv tham gia thi đấu Boxing. Như bác đã thấy, hoàn toàn không có tên em trong đó đâu :sweat_smile:

1 Likes

Mỗi Tâm tui thấy có cơ có Vàng. Còn lại chua quá chua.
Thôi thì 1 tiếng hò reo cổ vũ thôi

Huấn luyện viên là anh Tuấn Xù ah ông ơi?

1 Likes

Đang tính là mang theo phóng lợn để cổ vũ tinh thần đội bạn, không biết có được không :sunglasses:

3 Likes

Không, cổ động viên!

image

Là đây hả? :joy::joy::joy:

2 Likes

Lỡ phóng phóng cho trúng nha, phóng vô đội nhà đi. Nay đấu có 3 trận đúng k ông.
Có lịch đấu của mai chưa ông. Sáng giờ k theo dõi dc gì cả.