Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Mấy anh vẫn “phản công” dữ dội lắm, mong 14h mấy anh không bị đánh ngược lại :rofl:

312

4 Likes

Em nhìn vui lắm, nhưng chưa dám nói gì vì thấy quân rữ cũng phản công dữ quá.

Mong cho mấy anh giữ vững được trận địa đến hết 14h45 :grin: :grin:

3 Likes

Để xem chiều nay công bố thông tin số liệu tự doanh có kịp không, bảo sao hôm nay lệnh Short không mạnh bằng mọi hôm nữa :grin: :grin:

7 Likes

Bộ đội phản công, mong là giữ vững được trận địa bác @cuoithuyen-nguocgio:grin:

4 Likes

Ra quân chưa bác ơi. Giết sọc nào

Vâng bác, nom bộ đội hôm nay mạnh lắm :smiley: Hy vọng bà con có gạo và bác có thêm rịu =))

Em long từ 1212 hôm qua rồi bác, ủng hộ tinh thần các chiến sĩ thôi. Tuy nhiên các anh chị em f0 trong topic Trung Dung thì xa bờ quá nên cần cẩn thận, khi nào ổn định thật sự mới dám cho các anh chị em tập bơi được. Vì tâm lý mọi người đoạn này chỉ cần được về bờ thôi chứ không phải múc xúc húc tổng lực :wink:

6 Likes

Quanh 1190-1220 đi đã rồi tính tiếp bác, gạo còn đầy và rượu còn nhiều. Không cần phải múc xúc húc mà tranh công lẫn nhau :grin: :grin:

3 Likes

Báo cáo bác là em ngồi yên nhé. Hôm nay nhìn tài khoản tăng trở lại em giải tỏa tâm lý phần nào thôi. Chứ em vẫn còn bị ảm ảnh cảnh lên bờ xuống ruộng tuần vừa rồi. =))

Với lại cũng chưa thấy bác nói gì nên chưa múc húc xúc gì cả.

Chúc bác chiến dịch này thành công. Bắt sống tướng giặc Sọc, công trạng lưu muôn đời :triumph:

Đúng rồi bác, ngồi yên giúp em. Các anh chị em toàn trọng thương thôi mà, trước mắt là chữa thương bằng “thị trường hồi phục” đã rồi khi nào chắc chắn chơi được em sẽ nhắn để múc xúc húc :smiley:

9 Likes

Ngồi yên cũng khó chịu quá, anh ơi :rofl:

Dễ đua xanh tìm bác nhỉ? =))

À không, mình đang phân vân có bán ko :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Bữa tụi sọc nó thịt em, nên em phải thịt lại nó cho bằng đủ :wink:

4 Likes

Ngồi yên nha, đừng manh động. Đầu tư chứng khoán phải lời nhiều, lời mạnh mới bán chứ nhiêu đó xi nhê gì đâu :grin:

5 Likes

Một pha giết short kinh điển, anh chị em cứ vui đi đã rồi mình tính tiếp :smiley:

6 Likes

Thế này mới là confirm killed à bác?

Đánh quay đầu giết short mà bác, em vẫn giữ quan điểm là thị trường vẫn trong xu hướng uptrend. Ai trải qua downtrend sẽ biết nó khác hẳn với lần này, nên các anh chị em cứ yên tâm mà rượu chè bia bọt :wink:

12 Likes