Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Khi nào trung bình giá được, bác báo cho anh em nhé

1 Likes

Quan trọng “hải lý” của anh chị em như thế nào nữa, gần bờ hay quá xa bờ rồi sẽ xem xét cho anh chị em trong topic múc xúc húc nhé :smiley:

Trước mắt thì sẽ giữ quanh 1190-1220, thị trường ỔN ĐỊNH thì anh chị em có thể múc xúc húc :grin: :grin:

7 Likes

Đổi cái con huơu cao cổ được rồi bác ơi

Em đang dùng tiền thịt, mà hết tiền để trung bình giá rồi nên phải dùng đến margin. Thế nên em cũng chờ thị trường ổn định mới dùng margin để trung bình cho đỡ rủi ro

Bác chắc chưa :smiley:

1 Likes

Chờ tí nha, sớm thôi sẽ cân bằng để mua :grin:

3 Likes

Chắc rồi bác. Em phán xong xóa nick nằm im :rofl:

1 Likes

Nói chứ cứ vui thôi bác, em không dám post đâu. Lỡ có gì em thành tội nhân thiên cổ mất :smiley:

5 Likes

Hết phiên giao dịch VNI tăng 4.8%, quá dữ dội luôn :smiley:

Trước tiên là Respect các anh bộ đội hôm qua đã anh dũng hy sinh để giữ vững chiến hào, để cho quân dữ không còn hung hăng quá nhiều nữa. Cảm ơn mọi người rất nhiều!

Anh chị em tạm thời cứ vui đi, tâm trạng thoải mái lên để có thể giải tỏa được phần nào căng thẳng của thị trường thời gian vừa qua :smiley: Tuy nhiên cũng cần phải chú ý một điều, thị trường chứng khoán KHÔNG DỄ. Mình chỉ nhắc mọi người lần này nữa thôi, còn giờ là chuẩn bị tàu thuyền để đưa đủ số người đang ở ngoài đảo xa về tới bờ an toàn nhất có thể nên sẽ không nói mấy lời làm “nhụt chí anh hùng” nữa, có gì ngày mai tính tiếp. Còn giờ thì tận hưởng buổi chiều thật vui vẻ bên gia đình và người thân nha mọi người. Chúc mọi người an yên!

17 Likes

mời ông đạo, :clinking_glasses:

1 Likes

:sushi: Heo mời @An_Danh nhé. Chắc mai canh giá đỏ vào T0,T1 được rồi ha???

1 Likes

Mai tiến quân vào hang ổ của địch bắt tướng thôi bác. Tây Sơn thần tốc đánh cho chúng tan tác :sunglasses:

1 Likes

Lo công việc nên chỉ có ảnh cũ, mà thôi kệ đi. Mời mọi người chai beer chúc mừng cho ngày hôm nay nhé :grin:

7 Likes

:beers::beers::beers: :kissing_heart:

1 Likes

Các anh chị em trong topic của mình toàn “trọng thương” không bác ạ, nay mới hồi phục được một chút mà đòi tràn vào hang ổ bắt tướng thì dùng nạng thay cho súng à :sweat_smile:

4 Likes

Làm bữa beer ăn mừng thôi, lâu rồi mới thấy xanh tím :grin:

2 Likes

1 thế kĩ dồi mới thấy màu tímmmm :purple_heart: mai ông đạo sỹ lại up hình mèo nha, cái hình đó hên lắm luôn đó :joy:.

Mà sáng nay gió táy máy đem ít ldg ra bán giá xanh (tính tập trade t0), ai dè mất hàng luôn :joy:.

3 Likes

Để xem, đang tính mai up hình hươu lên.

Đã dặn là không mua mới, không T0 rồi mà :sweat_smile:

3 Likes

Huhu bởi cài thầy núi đè :tired_face:. Mà gió cũng thử có 1 xíu àh, ko nhiều đâu nên cũng đỡ tiếc.

Cái hình hưu ôing xoá luôn đi :joy: :kissing_heart:

2 Likes

Gió đông nam đánh dạt vào chút nhưng vẫn cách bờ 25 hải lý.
Chờ mãi mới có chú hải quân tiếp cho chút nước ngọt!

3 Likes