Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Kiểu này là đến cái nịt cũng không còn luôn à :sweat_smile:

2 Likes

Em vẫn đang bồng súng ngoài Trường Sa bác ạ. Bác An Danh giúp em mua đc ít mì để có sức bơi vào bờ thôi.
hình ảnh

1 Likes

Con rút ra lúc nào cũng được chú ạ, vì hiện tại con vẫn đang có lợi nhuận cũng khá ổn cả cơ sở lẫn phái sinh. Tuy nhiên con rút ra thì mấy bạn ngoài đảo không có ai hỗ trợ đưa về bờ mất nên cố gắng đưa được ai về bờ thì đưa thôi, chú ạ! :grin:

13 Likes

chu thay kieu nay ko qua noi down trend line, nen se co retest it nhat. Higher low danh len do hon.

4 Likes

Co gang ban cao mua thap thi moi ve bo duoc.

4 Likes

Dạ đúng rồi ạ, nên sau giai đoạn này con sẽ cho các bạn ngồi yên. Đến khi nào có tín hiệu thì tiếp tục triển khai, may mắn là mọi người cũng hạ được giá vốn và hầu như đều chỉ còn “xa bờ” khoảng 25% nữa thôi nên cũng tạm ổn (có bạn còn về được bờ luôn rồi) :grin:.

8 Likes

Ráng cố gắng bơi về TPHCM nha bác, trong đây có cách để bác về bờ. Lát hết phiên em sẽ post cách để mọi người “về bờ”, đảm bảo 100% :rofl:

8 Likes

Cám ơn bác. Lúc nào mệt, lại sang AVHs đọc comment các bác lấy sức bơi tiếp 🏊‍♂️🏊‍♂️🏊‍♂️

thêm chút này vào cho nó có hương vị của ck mùa này bạn

3 Likes

Liu liu liu k được dự giờ kìa :smirk::smirk::smirk:

4 Likes

ông đạo muốn mì có mì cho ông đạo luôn, loại hảo hạng cất rất kỹ :rofl:

1 Likes

Kết thúc phiên giao dịch cuối tuần, tình hình hạ giá vốn của mọi người sao rồi nhỉ ? Có khó khăn hoặc vấn đề gì chưa xử lý được thì nhắn cho mình nha. Không vấn đề gì đâu nên mọi người đừng có ngại :grin:

Nếu mọi người bán cao mua thấp như mình nói thì hôm nay mọi người đã tự bơi về thêm 2-3 hải lý nữa rồi đó, hành trình về bờ không còn xa nữa đâu.

Còn bạn nào ở ngoài đảo quá xa như @2468, mà k có biết cách về bờ thì tới đây nha. Nơi mà mọi người có thể VỀ BỜ được đó.

Chúc mọi người có 2 ngày cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc bên gia đình & người thân nha. Đóng bảng điện lại, đừng suy nghĩ gì về nó và chiều nay về nhà dùng bữa cơm với gia đình mình thôi. Chào mọi người!

15 Likes

Giờ iem mới ngộ ra ý bác bảo hết giờ chỉ cách VÀO BỜ :rofl:

Chuẩn rồi bác. Ngon trào lệ.

1 Likes

Quán bé xíu như này sao chứa đủ SL ace ngoài đảo. Lại phải “uýnh nhau” để tìm chỗ trong “về bờ” rồi​:joy::joy::joy:

3 Likes

Nhiều ace đi tàu ngầm của a @An_Danh về trước rồi :grinning_face_with_smiling_eyes:

Đảm bảo 100% về bờ luôn nha :grin:

2 Likes

Nhiều còm chém gió thế thôi chứ số lượng anh chị em ngoài đảo cũng ít lắm, tầm 20 người thôi nên chắc là đủ chỗ ngồi :sweat_smile:

5 Likes

Lo tàu thuyền cho mấy bạn về bờ riết rồi mình quên mất là mình cũng đang còn ngoài đảo luôn đó :rofl:

5 Likes

bạn qua đó bạn đọc rồi bạn có thả tym hông zạ. bên đó mấy người ấy khát tym lắm luôn đó. Trong đó có mình nè :laughing: :laughing: :laughing:

5 Likes