Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Này là đạo sĩ gió ơi. Thài là A3 của AVH ak :joy:

1 Likes

Vậy là phải nhờ A3 với cả ông Đạo sỹ @An_Danh nắm kéo về chứ gió ở đảo lâu quá mọc rể luôn ở ngoài đó dồi đó Chang :rofl::joy:

1 Likes

Bđs t nắm có mỗi con này luôn đó gió. Hôm sập tới h mấy con khác trong danh mục co liên quan tới bđs là t cutloss hết. H chỉ nắm mỗi mã này và 1 mã cao su thôi. Thành ra giờ Nav t -1% hà. Nhưng mà lỗ thiệt do bán thì 25% lận :joy:. T có niềm tin vs 2 mã này lắm nên quyết tâm giữ lại

2 Likes

Gió còn mấy con tào lao lận đó Chang :sob:, cũng bán vài con để tbg idc xuống nên giờ còn lỗ cỡ 23% dm thôi :grinning_face_with_smiling_eyes:

2 Likes

Cố lên sắp về được bờ ròy :joy:

2 Likes

Yêu Chang :kissing_heart:

2 Likes

Có điều chỉnh mà nhỏ xíu à đạo sĩ ơi, ngày hôm sau lại tăng CE*, IC, DG :laughing: :slight_smile:, hôm nay chưa vẫn chưa canh mua lại được giá tốt

2 Likes

Hôm nay mình cũng không mua được, cuối buổi đặt lệnh mua cũng không khớp luôn. Không biết sáng thứ 2 có kịp mua không. Rất thấy có lỗi với leading đạo sĩ :sob: :disappointed_relieved:

1 Likes

Nếu mua mới nên đợi vùng rung lắc 1300 à bác ?

Liên tục dặn mọi người rồi mà, nhớ KIỂM SOÁT LÒNG THAM. Đừng đặt giá bán hoặc giá mua cao quá vì chắc chắn khả năng nó đúng như kì vọng của minh là rất khó. Ráng kiên nhẫn thôi, mỗi buổi về bờ 1-2 hải lý, 1 tuần 5 buổi là cũng giảm được 5% khoản lỗ rồi đó. Nên nhớ, ăn ít no lâu đó nha. Chúc mọi người sang tuần may mắn!

16 Likes

Vùng đó hôm qua là vùng BÁN chứ không phải vùng để mua mới đâu bác, mua mới thì hiện tại…vẫn chưa thấy vùng để mua :smiley:

13 Likes

Chào buổi sáng anh chị em, chúc mọi người tuần mới được thuận lợi trong công việc cũng như việc đầu tư nhé.

Chúc mọi người may mắn!

29 Likes

Chúc đạo trưởng và các huynh đệ, tỉ muội tuần mới nhiều niềm vui, nhiều may mắn nha!!!:four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

5 Likes

Chúc anh tuần mới nhiều niềm vui và hạnh phúc.

3 Likes

Đạo sĩ nhắn cho em với :smiley:

3 Likes

Em đã gửi tin nhắn rồi ạ.

2 Likes

“Được lời như cởi tấm lòng!”. Heo đã nhắn nha😉

4 Likes

Chúc mọi người tuần mới công việc thuận lợi & gặp được nhiều niềm vui trong cuộc sống nha :smiley:

13 Likes

Khoảng 10h mình add tên mọi người vào nha, do F247 mà tạo nhóm rồi k thêm người mới vào được. Nên để 10h mình add luôn :smiley:

16 Likes

cho mình vào nhóm mới với @An_Danh

3 Likes