Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Chúc rum của bác vip và nhiều rịu nhé :grin:

2 Likes

Dạ, em tàu ngầm. Anh add em vào nhóm với ah

1 Likes

Cho em vào với ah em cảm ơn

1 Likes

Chào đạo trưởng và cả nhà. Chúc cả nhà một ngày tốt lành :cherry_blossom: :cherry_blossom: :cherry_blossom:

1 Likes

Cho e vào nhóm với ạ, e cảm ơn ạ

322
321

Chào mọi người, sáng nay thị trường có dấu hiệu suy yếu khá rõ nên từ bạn mới tới các bạn cũ vui lòng NGỒI YÊN giúp mình nha. Khi nào có tín hiệu thì mình sẽ nhắn để mọi người tham gia mua/bán nha :smiley:

Nếu đúng thì hôm nay thị trường sẽ bắt đầu phân hóa cổ phiếu mạnh - yếu. Nên mấy bạn nào nắm giữ hàng đầu cơ, mang tính bơm thổi thì nên cơ cấu loại ra khỏi danh mục nha.

23 Likes

Mọi người chú ý nha, đoạn này là giai đoạn giằng co khá mạnh để bắt đầu vào giai đoạn phân hóa đó. Nếu VN30F1M giảm qua 1270 nhưng cổ phiếu mọi người có lực giữ và lượng tiền vẫn vào đều thì vẫn giữ được, còn lại thì…tính sau :grin:
322
321

13 Likes

Bác có kéo i đê xê không chứ em thấy lực vào vẫn mạnh lắm :grin:

1 Likes

Lấy gì kéo nỗi bác, hôm nay thị trường không đẹp cho lắm đâu. Nên theo dõi nha vì hôm nay nó “kéo ráng” đó, thị trường này ai mà tâm lý yếu thì cẩn thận.

322

7 Likes

nhờ chủ pic cho minh theo để bơi về bờ

Em ngồi yên sáng giờ

Mình tạo nhóm rồi, nên k add thêm người vô được. Có gì bạn thông cảm giúp mình nha, có gì mình sẽ nhắn riêng.

7 Likes

Bác thấy thị trường nó đánh chưa, lực kéo nó yếu lắm nên đoạn này vô rất nguy hiểm. Đang giữ không cho mất 1270 nhưng…khá khó vì hồi được 1 tí là giảm tiếp. Ít cũng phải 1263 :grin:
322

13 Likes

có cần quăng dép ko AD?

2 Likes

Em lỡ mồm :sob:

1 Likes

Dặn mọi người từ lâu lắm rồi nha, không biết mọi người có nhớ không nữa. Ngoại trừ VNI + VN30F1M thì mọi người nên chú ý “4 con chứng” này, thị trường mà không ổn là nó bị bán trước tiên đó :smiley:

Xem hôm nay nó có rút chân được không, và rút chân thì nó sẽ như thế nào? Khối lượng bán ra làm sao? Và nếu nó gãy thì mình nên làm gì :smiley:

Mọi người tìm hiểu và phân tích thì sẽ tự có cho mình quyết định đúng đắn nhất thôi :smiley:

323
323

10 Likes

Bình tĩnh nào bác, thị trường này không lên thì…xuống thôi :rofl:

5 Likes

Mọi người nhớ cái bài “tiêu cực” mà mình đã viết rồi chứ, nên mọi người phải thật sự chú ý và đánh thật chính xác giai đoạn này nha. Vì sắp tới nếu qua giai đoạn này mà mọi người không về bờ được thì rất rất lâu mọi người mới thấy được màu xanh của tài khoản đó. Chúc mọi người may mắn!

9 Likes

323
323
323

VN30F1M hôm nay không mất 1260 hoặc có thủng mà lực cầu bắt đáy vào thì mọi người có thể yên tâm vào được nữa nha, còn nếu thủng mạnh thì chờ về 11xx rồi vào bắt sau nhé :grin:

7 Likes

hoang mang :)))