Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Lại đi hóng drama à :rofl:

3 Likes

Hom qua va hom nay wave xuong overlap nhieu (non-impulsive) nen rat co the chi la B wave cua cu hoi ABC. Hy vong la vay de con C wave up cho cac ban ve bo them nua. Cong them weekly candle qua xa duong MA, nen tu day toi cuoi thang van support cu hoi nhieu hon la cu wash out. Hopefully i am right.

25 Likes

Con cám ơn bác, tuy bác viết không dấu đọc khó, nhưng những chia sẻ của bác rất hữu ích…
Con chúc bác và gia đình mạnh khoẻ, vui tươi ạ :smiling_face_with_three_hearts:

8 Likes

Dạ chú, con không mong gì hơn là thị trường sớm hồi phục để các bạn còn về bờ.

12 Likes

Dien dan bay gio nhieu drama qua. Muc dich la chia se chut kinh nghiem chu dau phai hon thua. Thoi ke chu viet hoi kho doc nhung chu quen vay roi.

18 Likes

Đúng rồi á chú. Ai cũng mong thị trường hồi phục, chứ đạp 3 cú cho lóp ngóp bò lên nửa cú xong lại đạp thì đến limit sớm thôi.

8 Likes

Dạ chú, chú yên tâm một điều là ở đâu có drama chứ ở topic của con thì chắc là sẽ không có đâu :sweat_smile:

Mọi người cùng nhau chia sẻ, dĩ hòa vi quý để cùng nhau đi lên là đẹp nhất ạ!

20 Likes

Dạ, con xin nghe lời bác dạy, từ nay con sẽ bớt lo chuyện bao đồng ạ :joy:

8 Likes

Nhớ đấy :laughing:

7 Likes

Bac viet khong dau làm tui con phai tap trung hon khi doc. Khi do tham nhieu hon bac a. Chúc bac cuoi ngay zui ze a :grinning_face_with_smiling_eyes:

5 Likes

Nhớ nha :joy:

4 Likes

Ai chứ tôi nghi câu “bớt lo chuyện bao đồng” của ông lắm :joy:

12 Likes

ủa kéo long diệt sort là cứu cơ sở , chứ sao lại diệt luôn cơ sở vậy heovang

4 Likes

Cái nghiệp vụ nghề nó vận vào người bác ạ…
Nhưng cũng có tuổi rồi, có lẽ nên dừng thôi…
Cái xấu, cái chướng tai gai mắt ở đâu chả có, 1mình mình chưa chắc đã chống đối hay thay đổi được…

9 Likes

Cái gì cũng vậy hết, chỉ có 1 chữ DUYÊN. Người mà có duyên với mình, mình nói 1 lần họ cũng sẽ hiểu mình đang nói gì - còn người không có duyên với mình thì nói cả trăm ngàn lần họ cũng không nghe đâu :joy:

Kệ thôi, ai muốn làm gì thì làm. Miễn sao đừng hại người, đừng ăn ở thất đức là được, còn lại thì để thời gian trả lời!

19 Likes

Dạ, con cũng cám ơn những chia sẻ của chú cho tụi con ạ! Chú viết ngắn gọn nhưng đa số vào ý chính. Con nhớ con đọc 1 câu chú từng viết khi tt bắt đầu chuỗi sập như hổm rày “khi tt up thì vào sau cũng có ăn, còn khi tt down thì rất khó chơi”, cùng với những dẫn dắt của anh @An_Danh mà hiện tại con đã biết kiểm soát lòng tham hơn dù giờ con vẫn còn cash để mua thêm. Nhưng con nghĩ đợi tt rõ xu hướng thì mình vào sau ăn được ít hơn vẫn còn đỡ hơn là vì tham mà lại tăng khoản lỗ lên nữa. Cám ơn chú và cả a đạo sĩ @An_Danh nha! :smiling_face_with_three_hearts:

13 Likes

tui chụp màn hình rồi nhen

2 Likes

Có cần thiết phải như thế không…

3 Likes

Vì buổi sáng thấy đỏ nên bán vội, chiều kéo xanh nên tiếc ấy mà☺️

3 Likes

Tâm Đắc :four_leaf_clover:

1 Likes