Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Phần 2 có lâu rồi mà :smiley:

8 Likes

Ok thanks bạn :blush:

Thị trường đang bắt đầu yếu dần rồi, vì lực kéo “mạnh” hôm qua nên hôm nay không thể giữ vững được trận địa là điều bình thường nha.

Tuy nhiên mọi người vẫn nên nhớ giúp mình 1 điều là khả năng về 11xx VẪN CÒN nha, chưa có mất hoàn toàn đâu :slight_smile:
image
image

11 Likes

Nam ngay trend line, neu ko vuot qua duoc thi nhin ngay 5,6 / 5

20 Likes

Không những con mà tất cả anh chị em trong topic đều mong nó vượt lắm chú ạ chứ con thấy xu thế hiện tại…chưa ổn lắm :grin:

12 Likes

Còn 1 chút nữa thôi là mọi người được nhẹ nhõm về mặt tâm lý rồi (mặc dù vẫn còn ngoài đảo xa). Mong là sẽ giữ vững được mọi thứ và bền vững đi lên để mọi người về bờ nữa.

À mà, sau này ai muốn gặp con mèo thì nhớ phải “trả phí” nha :joy:

16 Likes

10 chẹo 1 lần phải khum? haha

1 Likes

Tăng giá qua từng ngày nha :sweat_smile:

4 Likes

haha, chơi vầy ai chơi lại được đạo sĩ chớ :joy:

2 Likes

Gửi lời cảm ơn từ đảo xa ạ!

9 Likes

Bé của ông đạo gặp bé này chắc vui nè.
Bé này cũng đánh chứng khoán. :joy::joy::joy:

4 Likes

Phải “chảnh” chứ :rofl:

Dạo này hình như vô nhầm topic về mèo rồi thì phải :rofl:

5 Likes

Chuẩn bị 1300 là “quăng dép” hả @An_Danh ơi???

Chờ một chút nữa, thanh khoản vào được dần dần rồi. Nếu phái sinh vượt luôn 1300 thì mọi người sẽ về bờ đó. Ngồi yên và ngắm “mèo” đi, còn tiền thì múc giá thấp gia tăng thôi :grin:

8 Likes

Hình này nha!!!

2 Likes

Nói thế thôi chứ phiên hôm nay cũng sẽ khó đoán lắm đó, nên cũng còn tuỳ danh mục của mọi người như thế nào nữa nha. Chứ không phải thấy thị trường tăng mạnh như vậy mà hưng phấn đâu.

Cổ phiếu trong danh mục của mọi người mà có hàng đầu cơ + bơm thổi thì phải LOẠI RA KHỎI DANH MỤC ở những phiên như thế này nha. Chúc mọi người may mắn!
image

9 Likes

Mọi người nhìn bên phái sinh (VN30F1M) nha, chạm cứ điểm 1300 rồi nhưng nó cũng “cân bằng” chứ không còn kéo ầm ầm hoặc xả mạnh như lũ. Như vậy trạng thái cân bằng sẽ xuất hiện, nguồn tiền sẽ chuyển qua cơ sở chứ không còn đánh bạc nữa.

Thời gian tới chỉ cần bên PS cân bằng thì việc “cờ bạc” sẽ không có nữa và việc cổ phiếu bên cơ sở về bờ là CHẮC CHẮN nếu khoản lỗ mọi người hiện tại đã dưới 20% :slight_smile:

12 Likes

trộm vía, nay em vừa đặt chân lên bờ :sob: :sob: :sob:

6 Likes

mua tiếp để tbg không bác ơi

image
Tuy không bao nhiêu hết nhưng cũng có màu xanh trong danh mục của một bạn rồi nè :grin: Tranh thủ “khoe” tí :smiley:

9 Likes