Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Phải chờ đó, vì kéo long sáng chủ yếu để thịt “short” thôi :smiley:

8 Likes

Giờ ai cũng thích mèo hết bác, con mèo “xịn” mà :rofl:

6 Likes

Mới sáng đã kéo mạnh rồi

Khối lượng bắt đầu có xu hướng cân bằng đôi chút, mọi người theo dõi VN30F1m ở mốc 1300 nha :smiley: Muốn đánh T0 thì có thể theo dõi ở mốc đó, vượt mạnh luôn thì giữ còn rung lắc thì tiếp tục bán ra nhé. Nhớ KIỂM SOÁT LÒNG THAM nha :slight_smile:

image

13 Likes

Dòng tiền hiện tại có dấu hiệu chuyển dịch từ phái sinh sang cơ sở, khi nào chuyển dịch vừa đủ điều kiện thì mình sẽ hướng dẫn mọi người thêm một góc nhìn mới :slight_smile:

13 Likes

Đây mới là biên độ cần thiết của một thị trường ổn định đây nè, không kéo ầm ầm mà chỉ 0.x điểm 1 lần thôi :grin: Giữ được biên độ như vậy bên phái sinh thì mừng cho mọi người :smiley:
image

17 Likes

Cần câu cá xịn xò, sau lần này mình sẽ tri ân đạo sĩ bằng cách lợi nhuận kiếm được từ đầu tư ck mình sẽ trích 1 phần đi làm từ thiện nè :))). tự nhiên thấy đời bỗng vui.

7 Likes

:triumph::triumph::triumph: spam tí cũng hok được nữa!!!

Hy vọng sớm ổn định để mn về bờ

1 Likes

Mọi người tốt lên thì xã hội sẽ đẹp hơn thôi, nghe mừng lắm luôn đó :grin: :grin:

10 Likes

Thoải mái, thoải mái nha! Spam cả ngày cũng được mà. Topic “ế” quá chừng :sweat_smile:

4 Likes

Topic ko ế đâu anh, mà đầy tàu ngầm luôn, có điều là ko biết nói chi. Vô đợi nhận định của anh thôi.

2 Likes

Từ giờ đến cuối tuần thị trường xanh cũng được - đỏ cũng được (không vấn đề gì). Chỉ cần thị trường ỔN ĐỊNH trở lại thì chắc chắn đoạn đường về bờ của mọi người sẽ ngày một ngắn lại thôi :slight_smile:

15 Likes

Ế là tốt đó!!! Chứng tỏ nhiều người đã về bờ. @An_Danh đã gieo được nhiều hạt giống thiện lành rồi​:kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

5 Likes

Chả bù với pic AVH a nhể? đi vắng 1 chút mà vô kéo đọc mỏi tay luôn, Max spam skill luôn :rofl:

6 Likes

Mình đùa đó, mình chẳng mong gì hơn việc topic mình ế đâu. Vì topic ế nghĩa là mọi người đã về bờ rồi và mình cũng không có gì để hướng dẫn mọi người nữa. Lúc đó về lại topic AVH đi spam dạo thôi :rofl:

10 Likes

Sau đợt này về bờ thì Heo xin zô group I Đê Cer theo chân @An_Danh luôn nha. Group đó spam zui phết á:rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Toàn các “cao thủ” không mà :grin:

7 Likes

Haha, AVH luôn chào đón mọi người nha!

8 Likes

Hôm qua vô tình mình đọc đc bài “Đội Lái” của bạn. Ước gì mình đọc đc bài đấy ngây thời điểm bài viết được chia sẻ nhỉ? Hihi.
Ko sao, vẫn là đúc kết để dành thôi.:heart_eyes:
Ah phần 2 đã có chưa bạn ah?

1 Likes