Trường Phái Nguyên Lý Chu Kì Thiên Kiến: Công Cụ N6* Các Trường Hợp Ứng Dụng Thực Tế

Võ học thiên hạ vô biên.
Mỗi môn phái đều có 1 chiêu trấn phái để đem đi mãi võ sơn đông.
Không cần ăn nhiều, chỉ ăn 1 chiêu và ăn 10.000 lần, em sẽ giàu sang phú quý biệt phủ siêu xe như thầy 7 :crazy_face:

Còn anh em ăn được nhiều chiêu, nhạc nào cũng nhảy thì xưng bá võ lâm rồi. Sáng cf chém gió, 9h lướt f247 giao lưu. Chiều đi nhậu tối kiếm đào ru ngủ.
Ôi giấc mộng của anh :joy:

Theo như mình hiểu thì cái này là đếm lực nến à cụ chủ.nếu vậy trong một thị trường Sideway thì nó khả năng chính xác cao chứ trong thị trường xu hướng mạnh thì nến thứ 6 đó có còn chính xác không.

Lại đếm lại từ đầu :joy:

Mà chủ pic còn vài phương pháp nữa, đây khôh phải tất cả. Anh em cứ hóng độg viên cho thằng em có động lực lên bài

1 Likes

mài tỉnh mộng đi ku

gọi cả phòng vào ủn con L14

và đóng băng bên bán vào

Học bài topic này kĩ nha, đợi l14 lên 48 rồi lấy ra soi

1 Likes

LFI cụt con kụ nó vốn rồi L14 lên Mây à?

1 Likes

48 đấy. Anh nói 2 ngày rồi đé.o tin à :crazy_face:

nếu lên được giá đó là do mấy thằng phòng mài đóng băng bên bán.

còn bt tao đố

Hàng mất hồn lên thế lol lào dc :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Đúng rồi bác.nếu chỉ xài cái này thì ko thể.vì nến là hành vi giá.mà hành vi giá thì đám đông mỗi lúc mỗi khác.sao mà biết được là cây thứ 6 hay là cây thứ 8.tại e có đọc một số nơi thì là cây thứ 8.:joy::joy:

Trong trend tăng và giảm dùng đều được bạn ơi, như trường hợp NVL bên trên là tính được ngay đỉnh trend tăng vừa rồi. Nó là nguyên lý vận động nên sẽ luôn có xác suất đúng cao dù đám đông có như thế nào.

1 Likes

Hơi tham đấy. 6 hay 8 có quá quan trọng ko, khi vẫn còn t+2
Mà trườg phái anh cứ thích cổ vừa tăng là hàng sẵn trong bụng. Lãi ít hay nhiều cũng được :joy:

1 Likes

E quên mất. tưởng VNI88 mình như bên kia đại dương rồi. :grinning: bác tin nhận định DTD về vùng nào cướp được.về vùng 24.7 đã nhảy vào cướp được chưa :sweat_smile:

hôm trước anh có bảo cướp ở vùng 22, nhưng lái kéo rướn và anh em ủng hộ thế này có thể xem xét ơr vùng 24.
cổ này nếu không chiết khấu đủ sâu anh xem đé.o khác gì cổ rác vì bu vào lãi như que tăm

À ý mình muốn hỏi là trong một xu hướng mạnh thì nó thường xuất hiện nến mazu đó rất nhiều.vậy nếu vậy lại phải đếm lại à bác.vậy bác có cách nào hay note nào để khắc phục điểm ấy không ạ.bác có thể chia sẻ thêm không ạ.

OK.bác tin

Thực ra việc đếm lại không phải vấn đề vì bản thân việc đó cho ta biết xu hướng còn tiếp diễn để giữ hàng tiếp nên nó cũng là một chỉ báo, với theo như đã thống kê thì xác suất xuất hiện trong phạm vi 6 bar liên tục trên 2 cây ma trở lên và lặp lại nhiều lần là rất hiếm.

2 Likes

Cho e hỏi xíu nữa nhé.e thấy bác cảnh báo có đưa ra % tăng giá hoặc giảm giá.vậy bác dùng khung time nào để tính vậy ạ.vì e thấy như khung 1h,4h,D sẽ cho ra kết quả khác nhau.vậy bác dùng cách nào để tìm ra điểm hợp lưu giữa chúng để đưa ra kết quả cuối cùng ạ.

1 Likes

Mình xác định thời gian mình muốn tính trước rồi mới chọn khung phù hợp, trong thời gian sóng tháng thì mình quan sát bằng khung dưới 5 giờ. Nếu cần theo dõi sóng 2 năm trở lên thì mình dùng khung tuần, ngoài ra còn cộng thêm các hệ số vi mô/vĩ mô và thiên kiến khác nữa.

1 Likes