Truy tìm Nick dnloc83

Nói đi nói lại, họ sợ ra khỏi group đó thì k biết theo ai! Haiz nên thà ngồi đó chờ nó lương thiện! Nhưng giời ơi, kêu 1 thằng nghiện lương thiện thì chặt đầu nó còn dễ hơn!

Đàn ông nhục rồi còn hèn và mất dạy, chửi hay như hát rồi đóng kịch giỏi, có 100tf trả ông Minh mà k có nổi, ngửa tay xin mn donate , xong rồi nói đạo lý rồi lừa cả mẹ bỉm sữa thì nhục hết đường nói.

Nói mà tức. Chuyện rành rành. Vậy mà mn cũng donate. Bữa đó đừng donate, thì đâu đến nông nỗi như bây giờ! Giờ kêu trời k thấu!

Đó gọi là trả học phí :))
Cứ mất tiền nhiều vào mới tỉnh

Moá tính ra tui cũng tốn 1 mớ phí mới “làm người” được đấy. Theo nó là thành phế vật ròi!

Nó còn bảo mn là 2 tháng nó phải chi trả 600tr để nuôi Gifti và muốn mn đóng phí đẻ nó duy trì cty, đíu biết 600tr đó có phải tiền thuốc để nó cắn hàng ngày ko nữa, toàn bọn tay nhanh hơn não hô hào hộ dùm nó, đợt donate 100tr mà mn chuyển lên tới 400tr, xong rồi nó thấy dễ dụ quá cái lập room đóng phí, tháng 3 củ đợt mấy tháng đầu nó thu nhập cả tỉ 1 tháng, giờ nghe đâu còn hơn 150 người, chưa kể 1 số ng tốt quá ck hơn số nó đòi nữa cơ, xong nó nói đâu nghe đó, có cả bác sĩ nào đó lúc đầu cug theo nó lắm, giờ chắc sáng mắt ra rồi

Mà buồn cười suốt ngày ai mà phím mã khác nó, là nó chê, “bỏ đi mà làm người” tưởng tử tế lắm! Ai dè, thì ra mong ước dc làm người nó cao quá nên ai nói gì là nó phải nói ngay mong ước cho mn nghe! :rofl:

1 tháng nó nuôi công ty 600tr đó, nó nuôi cả họ nó đấy

Bạn bác sĩ là người mình thất vọng nhất! Vì lợi ích cá nhân mà phò nó!
Cty chả có mịe gì mà cũng 600tr, nó mà có 600tr nuôi cty thì làm gì phải ngửa tay xin tiền mẹ bỉm! Chán

Ok anh . Nói thật kiếp trước lão ấy chắc nợ em nên em mới hát hay thế chưa gặp người khác em hiền lâm

Xin đã may đây ăn tận xương hút tận tuỷ ấy .

Tiền dễ kiếm quá nhỉ. Nên phải cố ôm lấy cái nhóm đó làm nguồn thu là đúng rồi. Trả cho ô Minh thì mốc mồm à :))

Cơ mà cần quái gì phải lấy cái cty nhỉ! Phím má thôi mà. Lấy cái gf.ti ra làm vật tế sống cho nó. Tội gf.ti, sứ mệnh 1 thời giờ vào tay phêz vật, chả ai biets gf.ti, toàn biết thánh úp bô ĐẶNG NGỌC LỘC

Chưa thấy quả bác sĩ nào mà ngu nthe luôn, đám dog của nó toàn thiện lành cả :joy:

Cảm ơn bác Vice lúc đó có lên tiếng giúp em vạch tay Lộc,tiếc lúc đó e k trưng hết tin của hắn để mọi người xem. Em mất 5tr nhưng may nhận ra nên còn đỡ hơn mọi người. Cơ mà lúc đó em nói chắc cũng ít Fo tin

Bác đây rồi. Chính bác lại may nhỉ! Mất 5tr tiền ngu con hơn mất mấy chục %nav khi đi theo nó

Vâng thôi thì còn hơn leo đỉnh bác ạ

À thắng pk, kn máy lần con dgw vci chứ gì, thắng cũng là tp nó nhắc nhìu đấy :slight_smile: , à nói gì dc, đám ng của nó cắn cho k trưowtj phát nào, đây m mới có thắ mắc xí nó chửi cho sấp mặt đây, mà trong khi là time m ý kiến là mn lỗ sml đó, chứ T là trc đó mn đang lãi nói cho cả đám nó ẳng à :slight_smile:

1 Likes

Đánh bại các tiến sỹ , chiên Za

Nhà đầu tư F0 ko chuẩn bị kiến thức cho tốt thì vào dễ dính phốt lùa gà,xua gà.Như trước có e Lê Tư VPS còn lên cả báo rồi cũng đâu vào đấy thôi. Vào thị trường này thì bản thân phải tỉnh táo trước.