Truy tìm Nick dnloc83

Nó lập Pic chim lợn, NHA, SGR, DTd…hồi đầu năm. Cổ lên mấy lần nó chỉnh là bình thuờng, họ hô từ giá 1x trong buổi hội thảo. Rao giảng đạo lý, lấy số lấy khách phím hàng. Nó phím người ta đu Aps 60 hỏi xem 10 năm nữa có về bờ được không ku nhé. Có đệ A7 phím 10 mã năm ngoái trung bình 3 lần, nhiều 7 lần đó mày.

5 Likes

À bé Lộc trc đây cũng đã từng bị bóc phốt rồi mà :))

5 Likes

Chỉ khổ ai theo nó múc Aps 60. 10 năm nữa chưa về được bờ

1 Likes

Tay này chim lợn chúa, lải nhải suốt khi NHA vào nhịp chỉnh hồi giữa năm

1 Likes

Thôi bác ơi…tìm làm gì…giờ thay tên đổi họ rồi…em mời bác thùng bia vụ ROS 6.6

19 Likes

Chà bác, e thần tượng bác mãi 2016 cướp tàu cùng bác mãi. Hồi đó e mới chơi, sao bao năm qua bác vẫn đánh hàng peny vậy, khó giàu

2 Likes

Thằng đó nhìn mặt biết lưu manh.

3 Likes

Đang cầm con nào thế vincent,hôm nọ báo ROS trước rồi nhá

1 Likes

Từ 2013 chứ,tôi theo từ 319

1 Likes

Bốc mả phết đu đỉnh APS 60 =))

3 Likes

Ôi a ơi,quên kể a, htrc e chửi nó ở tele cái nó block e xong bọn chim lợn bám đit nó nt chửi e quá trời, kêu e là chim lợn A7 cài vào, và e là 1 thằng con trai đu đỉnh dig lỗ quá nên vào phá nó, e cay là vì bạn e đóng phí cho nó tháng 3triu nó phím đu tco bii tgg đó, lỗ quá e vô e bóc, cái là cái bọn chim lợn phe nó nt chửi e toàn lời lẽ mất dạy!

1 Likes

Nhóm a bạn e đu 62 đó a, cắt lỗ tco từ 34 cắt lỗ 25 xong đu aps 62 a ah

1 Likes

Em chơi ck vui thôi bác…công việc chính của em là chăn trâu cắt cỏ…vụ ROS 6.6 em có 200k…kiếm khá bác ạ…em xin biếu bác thùng bia 333

13 Likes

Link fb của cu cháu nó đây bác nào bị lùa gà vịt đu đỉnh thì vào chửi toác mặt nó ra :grin:

6 Likes

Nó bảo giờ ai muốn gỡ nhanh mua ngay aps 60-62 , lái đánh lên 8x gỡ ngay, trc ddv nó phím nhóm nó thu phí mua giá 41 và bii 31-32 chi đo, nhóm nó thu mỗi ng 3tr mà room f0 đâu tầm 300 ng , tháng nó kiếm 1 tỏi ngon lành

Mấy tay này chưa đủ trình bác ạ…chấp làm gì

9 Likes

Tưởng việc chính của Bác là Trồng Khoai chớ!? :grin:

1 Likes

Bốc mả phét ros 6.5

Trồng dâu nuôi tằm

1 Likes

Thằng đó nó chim lợn NHA khi tăng 7 lần rồi chỉnh, giờ nó vượt đình lâu rồi. Nhìn lại năm ngoái 10 mã đệ A7 phím ở hội thảo NIK xem có mã nào giảm k, tăng 3_7 lần hết.kk

4 Likes