Truy tìm Nick dnloc83

Mấy thằng nghe nó bán nha đi đánh t+ với nó không biết giờ thế nào rồi nhỉ

Pic toàn các cao thủ

Múc TGG, BII, ddv, aps 62
Cũng cho nó 3 tr/tháng. Cháy tk luôn

Kk. Kể ra cũng tội nhưng thôi cũng kệ nhỉ. Ham làm giàu nhanh muốn dỡ nhà ng khác thì đáng đời. Ae ôm nha và mua tb giá giờ ai cũng x2 cả rồi

giờ mà vẫn còn mấy kiểu phím hàng đóng tiền này nữa á cụ? :slight_smile:

Vâng nó lập room thu phí trêb tele ấy Bác

chuẩn rồi anh, thầy 7 và đệ thầy uy tín, chỉ cho đi kiến thức, không hô hào, còn bọn chim lợn chỉ lôi kéo khách thôi ,

làm thế nào cho nó nổi khắp face mới được, ae vào sau đỡ bị đổ bô

nhìn kiêu anh hùng là biêt quân con nhà bà tử rồi…akkakaak

1 Likes

Ôi cả nhà cho mình chửi thề cái nhé . Mấy lần nào room nó để chửi mà thấy nick mình cái bi kick liền . Ko khẩu nghiệp đc . Nay có room này phải chăm vào chửi cho FO đỡ bị lùa gà . Bạn minh mất ăn mất ngủ APS , TCO

Lộc là cái thằng F0 đi moi tin tức của các shark trên f247 song bày đặt mở room thu phí . Trình độ ko có tư chất cũng ko đc cái miệng chém gió là giỏi ngu như bò còn bày đặt đi nói xấu anh A7 .

1 Likes

Ôi trời, htrc m chửi nó vụ lùa tco vs ddv bii nè, cái nó kích m luôn, bọn chim lợn trong rôm ib riêng chửi m quá trời, chửi mất dạy lắm ấy, b mình vô room nó thu 3tr 1 tháng mà lỗ sấp mặt

Bọn f0 đợt đó theo nó nên ngu lăms cơ, hùa theo chửi m chim lợn, đệ a7 này nọ, phá nó các kiểu, nào là spy nằm vùng, cổ nào lên nó gáy lắm xong nói đạo đức như phật sống, room thu phí nó hơn 300 người, tháng kiếm 1 tỏi đó, có chị nằm trong room phí thua con bii gần tỉ bạc. Rồi tco và ddv , cả dmuc nó phím k xanh dc con nào cơ

Nó thuê mấy con làm gái đi chửi thuê với hát bè giúp nó nên bọn kia cật lực lắm . Ai mà lên tiếng cả đám bu vào chửi như ■■■ đứt xích a . 1 bọn với nhau đi lùa gà Fo thế mà vẫn nhiều người ngu ở lại nghe nó chửi

Uh, có cả mấy thằng chửi m là đàn ông giả gái vào spy, thằng Vũ Việt Hoàng theo nó liếm láp nt chửi m rồi nó cho dchi nhà nó ở Hải phòng cơ, gáy dân hp này nọ các kiểu, mà nhìn mặt chắc sn 2k

Công nhận nhiều người ngu thật . Con nào cũng đu đỉnh . Lên cái nó lên gáy như phật sống xuống vái nó kêu họp bận các kiểu . Lúc đầu còn lừa mấy người góp tiền tỉ cho nó mở công ty nữa kìa . Mất dạy lắm

Tt đỏ lửa là nó bận họp tối mới xong cơ, thằng này khả năng nó cắn thuốc quá liều, kn lần 18-20
Mã ai đu sao đu, ngắn hạn 4-6 tháng, dài hanh 3-5 năm cơ, đu vào lỗ vài chục % là nó sửa bảng kn

Thì nó ngu ko biết gì nên mới đi khuyến nghị đu đỉnh cả . Hồi đầu vào nhóm thấy nó nói chuyện như cái giọng thằng ngáo . Mà sao cái nhóm ấy cảnh báo nhiều rồi mà vẫn nhiều người ngu đi đóng phí cho nó

Có đứa NAV 300 âm mất 200 thì đến tết sang năm mới về bờ đc . Thế mà nhiều người vẫn tin ở lại nhóm đó . Tài thật

E có thông tin của cái thg vũ việt hoàng đó ko e, có thì chụp màn hình lại gửi cho a để a nhờ mấy ae dưới HP xem nó như nào.

4 Likes