Truy tìm Nick dnloc83

Kkk. Thế lại thu phí room hả bác? Thấy bảo tư vấn free nghĩa hiệp vì thương bà con trước đại dịch.
Nhớ trước bảo e bán con CSC hồi 4x 5x đi không thì đu đỉnh :)))

Dạ có a, nó cho e dchi luôn nè a, e ib a

C là Hameo trc còn chunbg room lộc pk

Ôi. Vẫn nhận ra à bác :rofl::rofl::rofl:. Trong room đó xấu hổ quá cô ạ

Nó trc bị chửi sấp mặt trên 247 xong mn khoá mõm nó, về nó lập tele bảo giups f0, xong thành lập cty Gifty gì đó vs ông Minh ở sài gòn, nó lừa ông ấy 2 tỉ bạc đầu tư vô cty sau nó lấy hết k trả lại, xong k nhìn mặt nhau, sau đó nó lập lập lại tele thu phí, sau nó là 1 dàn f0 hậu thuẫn theo đuôi chửi mọi người nếu ai ý kiến, nó thu xong phím 18-20 mã toàn hàng nóng đu đỉnh, nó toàn chim lợn cổ đất xong chửi các kiểu, mồm nó như bà bán cá ngoài chợ ấy!

1 Likes

Nhóm đó mỗi lần nhắc đến TCO thì y rằng 1 dàn cả vụ lấp miệng em, chửi cho không vuốt nổi mặt, mà lúc sau vào tìm lại tnhan thì tnhan của dnloc mất hút hàng lươn luôn các bác ạ

1 Likes

dnloc83 này lùa gà thu phí - rồi đi chim lợn cổ khác bất nhân bất nghĩa lắm . Cổ nào mà giảm bắt đầu lập pic chim lợn - rồi khuyến cáo khuyến nghị như đúng rồi . Hy vọng nó sớm vào tù - hoặc xe cán chết để đỡ ảnh hưởng anh em đầu tư chân chính

Ôi c ơi, xưa e đọc bluan c ko xót câu nào nhé c! C nói qdiem c mà e hả dạ nhưng nghĩ k lquan nên thôi e k qtam và ít vô room lắm, sau ni bạn e dính c ah, đóng 3tr vô room, 1 tháng nó thu 3tr, vô lỗ sấp mặt giờ còn chưa thâyd đường về nhà c ah, e vô nói nó vài câu ý là cổ nóng sao kn mua nthe này nọ, cái bọn đệ tử nó chửi e quá c ah, nó bu xé e luôn, kêu e là vk ông Minh, rồi ng ông A7 cài vào spy c ah, xong nó
Lock e lâu lâu nó lôi e ra nó làm ví dụ nếu hnao cổ nó tăng :slight_smile:

tên này cứ để ý cổ nào giảm là nó viết bài chim lợn - Xong cho thêm mấy anh em tung hô - xong vào room thu phí 3tr

Tui ở room đó mà. Đến cái đoạn mà lình xình tiền nong ko trả ông Minh Sài gòn thì tôi out.
Nói chung cũng kiếm cơm hết mà bày đặt nhân nghĩa nghe nó hài :rofl::rofl::rofl:

Mà làm ở phòng 32 VPS, sao cứ nói là lập cty riêng nhỉ

Nó kêu tui là hội nhóm quen ô Minh từ trước nên bênh ông ý… Trí tưởng tượng phong phú vleu haha

Mịa đúng thằng mất dạy bố láo, ăn của nta xong còn chửi họ, thằng này phải có ng dạy nó 1 bài học nó
Mới tỉnh

Lúc đầu thu 3tr đó b

Uh nó như ngáo, mà khổ sao nhìu đứa thần tươngj nó lắm cơ

nó có 1 đội tâng bốc , rồi có cổ nào giảm là nó chim lợn cổ đó để lấy uy tín lùa người khác

Chị đi xong nó nói c vs cu gì hồi ở nhật về ko ra gì luôn, nó là thằng lươn nó hướng sao mà mn toàn đu nó mới tài!

1 Likes

Mồm mép sợ luôn. Quá cả đàn bà, suy luận nhiều chuyện :roll_eyes:

Oh hello hello Nicole.
Tui sợ quá cô ạ, cổ lên thì là nó tư vấn giỏi, cổ xuống là do mọi người ăn ở không tốt haha. Con người ko đáng giao lưu cô ở trong nhóm nó làm gì. Tui out lâu rồi.

1 Likes

Nghe đồn nó nghiện nên ngáo lắm . Cái miệng lươn như thế nó đổi trắng thay đen giỏi vl ra . Gặp ông Minh hiền gặp chị đến đốt mẹ nhà nó . Mật dạy kinh . Đi lừa đảo mà miệng khi nào cũng giả nhân giả nghĩa

1 Likes