Truy tìm Nick dnloc83

T cắt lỗ 2 lần con TCO vì tin mồm nó là “sau 20.11 sẽ mua vào” và “họp xong sẽ lên giá 36 từ từ” .
Ngoài ra hội bỉm sữa trong đấy cũng rất nhiều

Hội bỉm sữa cũng đông lắm . Thương mà nói ko ai tin khổ thân

Thiệt, còn nghĩ mình lùa gà! Sao cứ khoái suy diễn!

Chấp nhận làm gà cho người ta lùa thì đành chịu thôi chứ biết kêu ai

Upupupuupuup

Nghe nói nhờ topic này mà giờ nhiều F0 đang chất vấn và truy tìm Lộc lùa gà úp bô. Việc mình làm cúi chnfg cũng có tác dụng ròi đó chị

1 Likes

Fireant cứ từ khoá a pê éch, đăng ngọc lộc, gf.ti là ra 1 nùi bài. Đủ thấy tay này lùa gà chuyên nghiệp biết bao. 3 tháng nay ẵm vài tỷ ngon lành

1 Likes

Hôm nay mới thấy bài này đây. Ngày trước chỉ vừa lên tiếng nhẹ đã đc bu bám vào xua đuổi trong room của Lộc. Mọi ng cả tin thái quá nên khi ý kiến ngược chiều là ko ai cân nhắc suy xét cả. Up lên cho mọi ng thấy còn tránh xa

1 Likes

Mình ko đu con nào theo nhưng bạn mình dính,dính tco và bii m nói thế là cả đám đu vô chửi, ko bik bạn còn nhớ tên Nguyên Đặng ko?

Cái thằng này nó biết gì đâu. Trước thấy nó cãi nhau suốt, cũng có mấy thằng nữa cùng team. Mà biết nó ngu rồi ko để ý.

2 Likes

Giờ gọi lộc đại gia,mấy trăm người,1,2 chục 1 người đóng.đem tiền đó đầu tư,mấy năm nữa nghìn tỉ. :laughing:

1 Likes

Ăn của người ta cả đống xèng còn cho họ đu đỉnh mới là siêu . Đu đâu phải đơn giản riêng APS 50% . Tài thật

1 Likes

Nó lùa được 1 đống gà, rồi ko rõ có ăn được chỗ từ thiện ko. Giờ chắc ấm rồi nên gọi hồn nó ko về đâu bác :smiley:

1 Likes

Uhm cho nổi bài nhất đi em . Chăm vào up cho hết đường làm ăn thất đức lùa gà

1 Likes

Thằng này lúc hô mọi người vào là úp bô. Em bị dính con TCO xong lại đến APS của thằng này và mấy đứa đệ tự của nó

1 Likes

Chửi chết đi em . Để lừa 1 lần sao để dính đến tận 2 lần . Thương

https://zaloXme/g/nhfwhb720 (thay X bằng dấu .)
Vào tham gia hành trình chinh phục 10 tỉ usd cùng A7 và tập đoàn CEO

——-
Vào và cân tiền về quê ăn tết

1 Likes

truy tìm nick đấy làm gì hả bác

nó lừa bác à

1 Likes

đấm chết mẹ nó đi