Truy tìm Nick dnloc83

Group CK thì rất nhiều, ngày mai các mod sẽ lên bài chính thức trên fanpage của f247, mng tích cực share vào các group CK để đông đảo mng đc biết là đc rồi :grin:

4 Likes

Uhm . Em viết cho hay vào . Chị ngồi chia sẻ cả ngày cho . Rảnh lắm

C có nhầm k chớ e sợ nó k dc 200tr đó c, c nói 2 tỏi ghê vậy, hôm trả a Minh 100 tr mà nó k có phải lên groub xin mn donate ng 3-500k cho đủ 100tr trả M đó

Nav 2 tỏi đấy . Có lần bạn trong nhóm thấy tk của nó . 2 tỏi là cái đinh gì em . Hà 10 tỏi kìa , tâm nav sướng sương cũng 5 tỏi

E đã báo với bên mod của f247 rồi mng cứ yên tâm, đội ngũ mod sẽ update sớm nhất vào ngày mai, khi nào bài viết lên sẽ cho link fb vào đây cho mng chia sẻ khắp các trang mạng xh :grin:

1 Likes

Lại lừa à

Vào nhóm chứng khoán lướt sóng thần chửi tiếp em c mới tag cái mặt ■■■ nó vào đấy Chứng Khoán Lướt Sóng Thần

1 Likes

Vào đây share cho toàn thể cộng đồng biết mặt nó nè cả nhà ơi!

1 Likes

Vào đây mà tag mặt nó vào chửi ae

Vốn tính em k hận thù, cơ mà gặp thằng ■■■ này thì xin phép, phải chửi cho nó mạt rệp đi, để bớt nghiệp, bớt hại người! Mà chả biết dùng từ gì để nói thằng này, nói ■■■ thì tội nghiệp ■■■ quá, nói đàn bà thì tội nghiệp chị em phụ nữ! Chán! :rofl:

“Mình ko tham tiền nhưng mình sẽ dùng tiền để đo lòng người”, trích Đặng Ngọc Lộc

Ok c

Sao chị ko bảo với nó là mày về mà đo thg bố con mẹ mày ở nhà ấy chứ đo lòng người ngoài xã hội làm gì =))

Côppy câu @Vice chửi hơi bị hay

ối dồi, 3tr/m cũng có ông nộp?

1 Likes

CEO vị trí quá vip

VCG nhé bà con. Giải thưởng đặc biệt cho Dự án khu đô thị Cát Bà Amatina