Truy tìm - Phân Tích- Nhận Định- Phán Đoán Các Cp Penny & Midcap ( BCG EVG ASM ITA HHS FLC FIT DAG TDG SJF ROS HBC CII MBG HAI HAR HID DLG.....) cho sóng mới, chu kỳ mới cuối năm 2021 và 2022

, , , , , , , , ,

Sóng tăng ngắn hạn của các Cp Penny & Midcap đã kết thúc vào cuối tháng 9.
Giờ là lúc nhà đầu tư ngồi lại cùng phân tích, đánh giá, nhận định, dự đoán và truy tìm để mua cp Penny & Midcap ( giờ có cả cp Bank, Ck…) nào, mua giá nào, mua thời điểm nào để ngắn hạn là quý 4/2021 và trung dài hạn 2022 có thể đem lại lợi nhuận khá và cao cho mình.

Hôm nay, tôi lập pic mới này thay cho pic củ để bắt đầu phân tích truy tìm và dự đoán cho chu kỳ mới giai đoạn mới và sóng mới cho tất cả các loại cp từ Penny tới Bluechip ( Tập trung nhiều vào Penny & Midcap).

Mong các bạn khi nào tìm được Cp tốt ( giá tốt, tin tốt, thời điểm mua tốt, có thể cho lãi tốt…) thì chia sẽ giới thiệu cho mọi người nhé.

31 Likes

chúc mừng nhà mới bác

1 Likes

Chào mừng nhà mới của cụ chủ :eggplant:

1 Likes

Giờ thời điểm tích lũy cp chuẩn bị cho sóng mới. Ngắn hạn thì trong quý 4/2021, trung dài hạn là 2022.

4 Likes

Ngân hàng có PGB - Petrolimex muốn thoái sạch vốn vào quý iV

1 Likes

quánh dấu topic mới

1 Likes

lại tân gia hả bác Ocean :)))))

1 Likes

chúc mừng nhà mới bác, nhờ bác xem dùm em con CDO

2 Likes

Giai đoạn bắt đầu Pic mới là giai đoạn tích lũy mua gom cp ngon cho sóng mới.

6 Likes

… và những cp ngon chưa lên sóng đợt rồi thì sẽ là cơ hội ở trên con sóng mới với việc mở cửa trở lại cho quý 4 :wink:

1 Likes

hhs ok k a

1 Likes

cảm ơn a gúp e vững niềm tin bền ý trí ctc e hôm nay ce 7.9 con chút nữa 8.1 là em xuân hoà vốn k biết ôm tiếp hay bán ạ chân thành xin ý kiến bác ocean

2 Likes

image

HHS về TA FA thì khó có con Penny nào ngon hơn. HHS đang tích lũy thu gom vùng 6.x-7.x khá cứng. Khi nào HHS vượt thành công 8.5 sẽ lên 10.x-12.x

3 Likes

Chú ý các cp chưa có sóng uptrend trong tháng 9 như DLG AMD FLC HAI HHS IDI TTF TTB HID TLD ITA HAR HAG…

6 Likes

triển vọng ngành gỗ nội thất cuối năm ntn Add?
TTF

1 Likes

KHP - Công ty Cổ phần Điện lực Khánh Hòa, đang năm im bao năm nay rùi, có game bổ sung kế hoạch vốn đầu tư xây dựng năm 2021 của Công ty như sau: Tổng nguồn vốn ĐTXD: 385,162 tỷ đồng (bao gồm cả nợ gốc và lãi vay)

2 Likes

chú ý con này nhé các bác dự sẽ tăng vượt mệnh

2 Likes

Em cảm ơn a, a có thể xem lại hộ em ctc với được không ạ nay e lại thấy nó phi manh quá

1 Likes

TTB thì sao ad.

1 Likes

Đợt sóng vừa r tui cũng có quan sát những cp này, trong đó:

• DLG đã có dấu hiệu r, chỉ chờ 1 yếu tố nào đó để bức lên thôi.
  • TTF thì thấy có vẻ năm nay khó đó, dịch dã mà gỗ cũng phải nhập hàng từ bên t3 nữa nên chắc cp này năm sau mới tốt đẹp được.
  • HID thì có lần nhớ bác nói " HCD nhìn HID đánh mà biết đường đi ntn" xem ra nay HID phải nhìn HCD rồi :)))
  • HST FLC tháng rồi kiềm nén lắm, tin tốt liên tục ra nhưng chỉ tím 1 phiên r lại đỏ, dự sẽ có đột biến lắm đây :smiley:
3 Likes