Truy tìm - Phân Tích- Nhận Định- Phán Đoán Các Cp Penny & Midcap ( BCG EVG ASM ITA HHS FLC FIT DAG TDG SJF ROS HBC CII MBG HAI HAR HID DLG.....) cho sóng mới, chu kỳ mới cuối năm 2021 và 2022

, , , , , , , , ,

KLF do nằm trong hst Q nên trông chờ vào FLC. Nếu nằm ngoài hst Q thì đã phi từ lâu rồi.

2 Likes

Các cp Penny & Midcap đang ở giá đáy và cận đáy có thể vào sóng tăng mạnh hơn những cp Penny & midcap khác trong tháng 10 (do trong tháng 8, 9 các cp này chỉ tăng nhẹ hoặc đi ngang): DLG HAI KLF IDI ITA TTF TLD HAR AMD ROS FLC ASM TTB HHS HID DAG…

6 Likes

Mấy nay DLG ra nhiều tin ghê, đi đâu cũng nghe DLG … chắc có game gì to đây ;)))

1 Likes

Sóng này DLG hot thiệt. Chắc có game to. Về TA thì vượt 5 thành công là quá đẹp cho 1 chu kỳ mới. Còn FA thì chờ xem cuối tháng bctc có gì hot. Mong là ra tin tích cực mà giá vẫn còn thấp dưới 7 để có thể vào thêm hàng.

5 Likes

tui cũng đang ngó con DLG này với HID, do DLG thì thấy đang có sóng r nên ko biết vào sao, còn HID thì ngành năng lượng quý 4 này cũng đc đánh giá cao mà chưa chạy gì nhiều … mà thấy list bác có cả 2 con này luôn :))))

1 Likes

Cụ Ocean cho e nhận định về DC2 với ạ?

1 Likes

Bác quan tâm cp gì mà khối lượng giao dịch thấp dữ vậy bác?
Cp DC2 là cp ngành xây dựng nên sắp tới sẽ hưởng lợi lớn nhờ chính sách đầu tư công và phục hồi kinh tế.

Dựa vào nhiều yếu tố ( TA FA…) thì khả năng tăng giá sắp tới rất cao. Khi nào vượt 14, DC2 lên 16.x-18.x, vượt 20 thì lên 24.x-26.x

4 Likes

Các bác cho xin tư vấn 2 mã AFX và DST. Thấy ng bạn rủ múc mà chưa rõ nên xin cao kiến

1 Likes

Cảm ơn bác nhé. E đang tìm họ nhà DIG

1 Likes

TTB sáng nay chạy ghê thế.

1 Likes

Cho hỏi về HAR nhé bác…

1 Likes

HAR đang hồi và uptrend trở lại sau khi chỉnh về vùng hỗ trợ rất cứng 4.7x-5.3x

Khi nào HAR vượt thành công 6.5 thì lên 7.7x-8.4x

4 Likes

Cám ơn bác .

1 Likes

Bác Ocean đánh giá giúp mã NDN có nên giữ không? EPS mỗi quý đều đều ở mức trên 5000đ/cp, PE cỡ 4. Mình ko tìm được thêm thông tin gì khác ngoài các dự án đang bán dở dang. Cảm ơn bác.

1 Likes

HAR này bác đánh giá cao hơn DRH luôn hả bác Ocean ?

1 Likes

Không, ý tôi nói là mua HAR giá 5.x thì khả năng và tiềm năng tăng giá của HAR lên 7.x-8.x thì mức sinh lãi cao hơn khi mua DRH vào thời điểm này giá 17.x -18.x, chứ mua DRH lúc giá 9.x 10.x thì ngon quá rồi.

5 Likes

mã tni có vượt 5x được không bác

1 Likes

Về trung hạn lên 8.x-9.x luôn chứ 5.x chỉ là ngắn hạn thôi bác.

3 Likes

thanks bác

1 Likes

Xin hỏi bác ocean đợt này TTF vượt mệnh không ?

2 Likes