TSC – Cổ phiếu tăng trưởng mạnh, hưởng lợi CPI tăng cao và Chiến sự Nga – Uka với kinh doanh phân bón, nông nghiệp thông minh

28/3 là ngày giao dịch không hưởng quyền, ai ko muốn lăn chốt phải bán trong tuần này rồi.

1 Likes

TSC đã chia cổ, game mới, dự kiến tuần tới tăng mạnh. Ace cầm hàng đợi có lãi thì bán, hiện chia cổ thị giá giảm xuống, được mua 3:1 thị giá 10.

2 Likes

Mai 28/03/2022 là ngày GDKHQ.
Ai mà không muốn mua cp phát hành thêm thì mai vẫn cắt lỗ được. Chờ qua ngày 30/03/2022 giá hoán đổi xong thì mua lại và chờ đợt siêu sóng tăng giá.
Ngày 29/03/2022 mới là ngày chốt danh sách và số lượng cp để được quyền mua phát hành thêm.
Không biết có đúng không nhỉ ?

1 Likes

28/3 là giao dịch không hưởng quyền rồi bác. Phiên cuối cá mập gom nhiều lắm, dự ngày mai tăng mạnh đó, nhịp để cá mập đánh lên khi cầm nhiều cổ trong tay

2 Likes

Chào các bác tuần mới nhé.
Chúc các bác sớm được về bờ và có lãi đậm vụ này nhé
Có bác nào có thông tin là khi nào cp phát hành thêm về tài khoản không nhỉ?

Mình cũng ko biết mua thế nào, các bác có thông tin gì nhớ báo mình với nghe. Thanks mn

TSC tăng trần 11 triệu đơn vị, các bác chưa có hàng thì gia tăng, còn các bác có rồi hưởng lợi nhuận/ về bờ. Bản chất cổ tốt theo sóng nông nghiệp, thực phẩm. Cá mập hay dòng tiền vào mạnh rồi vì sau chia tách.

1 Likes

Đúng thế bác, ace nào ôm được đến giai đoạn này thuận rồi, cổ tốt tăng mạnh, được quyền mua thêm nữa. Ace nào chưa có hàng đặt ATO sớm vẫn tham gia được, cổ còn tăng, lực lớn dòng tiền đẩy vào.

1 Likes

TSC lại có game hay rồi

Hơn 12 triệu cổ đặt trần, ace đặt ATO ATC có thể khớp được mua thêm. Bản chất cổ tốt dòng lương thực tăng mạnh, game này chắc cả F0 và dòng tiền thông minh đẩy mới nhiều thế

1 Likes

cụ nào lăn chốt thì ngập mồm nhỉ

mua được quả lăn chốt thì ăn dày luôn bác, TSC game khủng và dài mà

hàng này mua cất tủ không phải nghĩ, xác định được game thì cứ thế mà chiến thôi, như topic trước đã đề cập thì TSC là game chồng game, game dài và khủng

1 Likes

bác nói chuẩn nè. em cũng mua cất tủ xong đi chơi thôi. Đủ target đủ T em mở bán

ae lăn chốt vui như hội thế

Quả chất lệnh phiên ATC kinh khủng nhỉ

1 Likes

Cỡ đấy mà tôi cũng đặt ATC mà ko khớp được.
Buồn quá

Thật ra là có tin tốt đấy

TSC là cổ tốt hưởng lợi lương thực- nông nghiệp thông minh, chia tách cổ rồi thì có game, ace có thể mua ATO hoặc ATC vẫn thấy khớp hơn 3 triệu đơn vị, khi cổ tăng trần