TSC – Cổ phiếu tăng trưởng mạnh, hưởng lợi CPI tăng cao và Chiến sự Nga – Uka với kinh doanh phân bón, nông nghiệp thông minh

Có thêm cả 10% trong dự án này ngon quá nhỉ

Sau này lợi nhuận từ mảng bđs này + mỏ nước khoáng kim cương VKD + liên doanh nuôi lợn + nông nghiệp, phân bón (đang hưởng lợi lớn từ khủng hoảng chiến tranh) thì khủng lắm luôn

1 Likes

TSC là ngôi sao sáng nhất trên sàn Hose hiện nay, hội tụ được dòng tiền lớn.

Chào nhà mới các cụ, TSC tầm này quá ngon để đầu tư nhỉ, hôm qa mới múc đc ít 21, hi vọng lần này chốt đc x2 :smiley:

Siêu cổ phiếu chỉ chỉnh trong phiên, sáng này có bác nào nhanh tay vớt đc hàng giá đỏ ko

TSC phiên này gần như đã chỉnh rũ xong T+ r sắp tới phi ác ngắn hạn có thể lên 3x trong tháng , dài hạn 7 8x

1 Likes

Cầu vào mạnh quá. Giờ các bigboy mới nhập cuộc thì phải

Cuộc chơi của các bigboy thì khủng long rồi

Đồng quan điểm với bác. Dòng tiền điên vào thì target phải 5-7x mới xứng tầm

1 Likes

Hôm qa em đã lưu ý ở pic cũ là các bác phải nhặt TSC giá đỏ, hôm qua là giá km cuối rồi, ko biết có bác nào để ý mà nhặt ko

Nông sản lên ngôi TSC sẽ là kỳ lân trong năm nay

Khối lượng gom 4 phiên gần đây lên đến gần 50tr cổ phiếu bất chấp TT rung lắc mạnh chứng tỏ cá mập siêu khủng đã tham gia mua gom bởi TSC sắp tới sẽ có những đột phá siêu khủng trong năm nay , dòng tiền cá mập thì chắc chắn sẽ k ăn lom dom 5 10% mà ít nhiều cũng phải đánh lên x2 trong tháng 3 này

Phải 5x mới bỏ đánh chứ nhỉ. Hơn nữa cổ phiếu đang có thiên thời địa lợi nhân hòa.

West Food là cty con của TSC sở hữu 97,16%. Dứa MD2 là con át chủ bài của WF. Dự kiến năm 2022 và năm 2023 mảng này sẽ góp phần quan trọng vào doanh thu và lợi nhuận của TSC

TSC dòng tiền đang vào rất mạnh, cứ theo dòng tiền bb.

Bác có target của TSC ko?

Tôi dài hạn chắc target sẽ là 7x trong năm

1 Likes