TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chào Bác @Mrkhoai và cả nhà. Chúc pakon Vạn sự như ý, tỷ việc hanh thông, sức khỏe tốt lành, bình an và thịnh vượng trong Năm mới, khai xuân phát tài, phát lộc. Happy New Year.
:four_leaf_clover::blossom::four_leaf_clover:

6 Likes

Bà con đã chuẩn bị tiền lì xì, tiền đi xóc đĩa nạp hết vào TK chưa

9 Likes

dạ e cảm ơn bác, chúc bác năm mới thật nhiều sức khoẻ và thành công, tk thì x3 x5 nè

3 Likes

Chúc mừng năm mới phi đội gà bay​:partying_face::partying_face:

Chúc Hươu thắng lợi trong năm mới nha

2 Likes

Chúc mừng năm mới thắng lợi mới nha

1 Likes

Kế hoạch lợi nhuận 2022 của CSV tăng trưởng mạnh 25%, thực tế lợi nhuận CSV luôn vượt kế hoạch rất xa nên có thể dự đoán năm 2022 công ty có thể đạt lợi nhuận tăng trưởng đột biến có thể gấp đôi năm 2021…để bám đuổi DGC

Em cbij tiền lì xì của 3 đứa nhỏ luôn rùi bác chờ nhận pm ạ:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Em cảm ơn bác…thị tru9wfng xanh bát ngát rồi bà con

18 Likes

Chào Bác Khoai và cả nhà, chúc năm mới phát tài. Xin 1 vé lên tàu Bác Khoai nhé, cảm ơn Bác.

E chào cả nhà. E chúc cả nhà năm mới nhiều sức khỏe, may mắn, thành công. E chúc nhà mình năm mới tk x 3 x 5 ah.

hi chuẩn bị rồi bác

1 Likes

Chào bác @NguyenSuSan …năm mới chúc bác sức khỏe…x2x3tk

13 Likes

Chúc pic mới Bác Khoai nhân 5 lần nhé

Chúc mừng năm mới Bác khoai và mọi người ạ cho e theo với nhé,năm nay e làm lại từ đầu ạ!
vốn thì bé xíu thôi ạ

Chúc Bác Khoai và bà con nhỏ lẻ năm nay thắng lợi

hello cô cô chúc cô cô năm mới thắng lợi nè, thật nhiều sức khoẻ để gồng lãi tk x2 x5 lần nè

1 Likes

Chúc Bác Khoai năm mới thắng lợi. Phi đội gà bay CE liên tục :purple_heart:

Chúc bác Khoai và các anh chị em trong pic năm mới đầu tư thắng lợi :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

Chúc mừng năm mới cả nhà. Em đặt gạch với ạ