TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Chúc bà con gà bay 2022 lồi mồm toác mỏ bục diều nứt phao câu

Vâng bác…tầu vào tầm bắn là em alo bà con ngay ạ

31 Likes

dạ chào bác , chúc bác năm mới x5 x10 tk nè

2 Likes

cảm ơn c nhé ^^ năm mới nghe lời em hơn là đỡ đu đỉnh kaka

4 Likes

cảm ơn bác chúc bác năm mới sức khỏe dẫn dắt đàn gà cướp đc nhiều tàu

1 Likes

chào bác, chúc bác năm mới x5 x10 nhé

1 Likes

Chúc cả nhà năm mới thành công

Em chào bác hưu

19 Likes

haha, nhất định sẽ cố gắng

3 Likes

Chúc bác năm mới tấn Tài Tấn Lộc nha hihi

Chúc Bác Khoai và bà con năm mới sức khoẻ, tài lộc. 2022 thành công rực rỡ !!!

Phải nói là kinh hoàng, kinh dị, kinh tởm…Mới năm nào CSV có doanh thu lợi nhuận ăn đứt DGC vậy mà giờ nhìn DGC tăng 10 lần trong thèm thuồng… Vốn hóa hiện tại của CSV chỉ bằng 1/12 của DGC quá vô lý!!!

CSV phải tăng gấp 3 lần mức hiện tại thì mới xứng đáng…

CE bao nhiêu phiên đây cho một siêu cổ phiếu 2022
CSV logo

bác khoai quên em rồi ạ :sob: :sob: :sob:

Bắt đầuuuuuuuuuuuuuuuuuu

Chúc năm mới thắng lợi mới

1 Likes

Chào Bác Khoai, chào cả nhà. chúc cả nhà năm mới rực rỡ. Em lại lót dép hóng tàu

Vẫn ngồi chờ mã ạ :VV

Chúc mừng năm mới mọi người, cho e xin chân lên tàu toa muộn cũng được☺️

GAME thoái vốn CSV mới khủng:

Cổ phiếu của Công ty cổ phần Hoá chất Cơ bản miền Nam (CSV) biến động mạnh trong hơn 1 tháng qua khi có đồn đoán về giá thoái vốn của cổ đông nhà nước gấp 4 lần thị giá hiện nay.

Giới đầu tư đang râm ran thông tin Tập đoàn Hoá chất Việt Nam (Vinachem) sẽ giảm tỷ lệ sở hữu tại CSV từ 61% về 51% vốn điều lệ, tương ứng bán ra 6.189.000 cổ phiếu) với mức giá khởi điểm lên tới 136.300 đồng/cổ phiếu.

Cổ phiếu cùng ngành là DGC đã thoái vốn Nhà nước thành công ở mức giá 158k giúp giá cổ phiếu tăng gấp 10 lần trong 1 năm thì điều tương tự có thể sẽ lặp lại tại CSV…

1 Likes

Chúc năm mới thắng lợi mới nha