TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Em mất 200tr mà sót và buồn, đằng này hơn tỏi chán thật

Hpg nó hồi rồi đấy

chào bác Khoai! Nay em mới biết pic của bác, thấy bác làm nhiều việc thiện nguyện nên tâm bác sáng, em xin phép được theo đuôi bác ạ! Nếu được em xin bác 1pm để lên tàu ngày mai với ạ! Nhờ bác @Tuelinh ạ!

Chị của em không những tài giỏi mà còn tốt bụng ^^

Chắc chắn là bds sẽ sập rồi! THM bỏ cọc cú đầu là thị trường bds kéo mọi thứ sập theo tan tác hết trơn rồi cô TueLinh ạ, giờ thêm 1 cty nữa bỏ cọc luôn,

2 Likes

Xin 1 suất pm @mrkhoai

Bác ơi có gì bác chia sẻ cho em và bà con biết với ạ, trăm sự nhờ bác!!!

bác pm em với nhé cảm ơn bác nhiều

1 Likes

Bác cho em lên tàu với nha

Em chào bác già làng ạ,hôm nay bác pm cho em xin 1 vé lên tàu với nhé ạ, em cảm ơn bác ạ :four_leaf_clover::blush::heart:

Em bắt Ceo ạ, trước khi bác Khoai kêu ngồi im, tay nhanh hơn não rồi. Hic

Bác cho e hỏi con này hôm nay vào đc nữa k bác.

Chào cả nhà gà bay. Chúc mọi ng có phiên giao dịch xanh tím cướp tàu thành công. Tối qua em bị lag không đăng nhập được hôm nay lội mãi mới hết comment.

2 Likes

Bác pm e với ạ…E cảm ơn

1 Likes

Chào cả nhà phi đội gà bay. Chúc cả nhà hôm này cướp tầu thành công. Bác Mr khoai cho em xin một vé lên tầu. Nhờ các bác thư ký pm giúp em với. Để em có cơ hội về bờ

Chào ngày mới, mong hôm nay cả room giao dịch thành công ạ.

1 Likes

Vâng em luôn sẵn sàng chờ bác dưới sân ga ạ.

2 Likes

Dạ e nhớ rồi chị

2 Likes

Chúc cả nhà ngày mới cùng cướp tàu thành công. Mong bác thư ký pm cho e 1 suất với.

Hello bà con, chúc bà con ngày mới tốt lành một ngày giao dịch thật thành công. Và chuẩn bị valy để sẵn sàng tàu mới

15 Likes