TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Vâng, mong tin bác @Mrkhoai

1 Likes

Mai bác Khoai pm cho các bác xong thì tầm 15-20p các bác pm lên trên này cho bà con ai theo đc thì theo. Khổ thân em chưa biết check cái mail nó là thế nào. Huhu

2 Likes

Vâng Bác. Giờ e mới vào. Hi. Mai có tầu mới. Em ngóng Bác. Huhu. Mà mai e bận đi với sếp cả sáng ko bít vào canh pic để bít đc mã ko.

1 Likes

Vâng.chào bác khoai.mong tin bác khoai ngày mai ạ

Mai bác @TueLinh lại cho em xin mã để bỏ danh hiệu mua đỉnh bán đáy của em đợt vừa rồi bác nhé.

3 Likes

Hi. Mai có hàng chị lại xin suất PM nhé. Hi vọng lần này ko bị chậm check inbox như lần trước.

3 Likes

E cũng giốg bác.chưa đc nhạn bao jo nên cũng đag lơ mơ hiii

1 Likes

Hihi. Có chim nhợn cũng vui pic bác nhỉ,bà con pic mình nghiêm túc quá

1 Likes

Pm riêng giá đỏ xong, có công khai cho bà con đi sau không bác Khoai, cho e canh 1 vé lên tàu giá tham chiếu cũng được.

1 Likes

Mong được cùng lên tàu với cả nhà và sẽ thực hiện được ước mơ xây nhà cho mình và ủng hộ quỹ của bác Khoai vì cả dân tộc Việt Nam!

1 Likes

C ơi chủ động pm c trước đc k ạ

2 Likes

Ông bạn cơ quan em cũng vậy. Còn định bắt đáy Ceo Dig thêm nữa để TB giá

Với tình hình lag như này thì mai dù có Pm thì khi đó giá cũng thay đổi. Bà con cứ yên tâm. Rồi Bác Khoai sẽ sắp xếp đâu vào đó. Bây h ngủ thôi ạ. Mong sao mai không lag là cả đội gà bay lên tàu uống bia cùng lái thôi

Các bác nhớ e, nhớ pm cho e với ạ ^^

2 Likes

ủng hộ bác khoai tăng người pm cho bà con lên tránh bị quá tải . bà con âm quá nên vụ này ai cũng nóng lòng được lên tàu

8 Likes

bác pm em với ạ. Thanks bác

1 Likes

Bác cho em 1 pm nhé

1 Likes

E sợ là bắt dao đấy bác

Bác mai cho e lên tàu với nhé. E cảm ơn

1 Likes

Anh nhớ rồi. Nếu có anh sẽ pm cho em. Ko thì anh sang tận Bắc Ninh nói trực tiếp cho em nhé😂

1 Likes