TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Em cũng mong đợi được hóng PM từ bác Khoai. Mục tiêu 3 năm trả nợ của em cũng phải cố gắng bác ạ.

F247 có vấn đề…em bị lác liên tục

21 Likes

em xin bác một vé sau 5 bác đầu top pic nhé… em canh top pic mới chậm quá

4 Likes

Ok bác…cố gắng sẽ thành công

18 Likes

Vâng bác…

13 Likes

Cho e xin 1 vé bác ạ .

1 Likes

Trên diên đàn…học hỏi người khác luôn là tiêu trí số 1 của em…để đứng vũng mình phải tôn trọng và học cái hay ở họ…

25 Likes

Em xin cảm ơn 1 bác GÀ BAY không tên…đã ủng hộ trương trình xây nhà cho các bé mồ côi…

18 Likes

E vốn bé cũng mong lên tàu để về bờ ạ

1 Likes

dạ! mai em rảnh em sẽ cố gắng pm đc nhiều bà con lên tàu ạ

27 Likes

E xin đc bác pm.cho theo sau với ạ.e chưa đc nhận bao jo nên ko bt đc nhạn như thế nào

1 Likes

Vâng bác…bà con cứ bình tĩnh…còn đội lái là còn kiếm được tiền…bà con cứ nhớ cho em điều này…

23 Likes

E xin bác Khoai một vé lên tàu mới với ạ. Tết nhất bận quá không có nhiều thời gian vào f247.

1 Likes

Ok bác…em nhớ avata của bác rồi ạ…

18 Likes

vâng! bác ở trên đỉnh cao nghệ thuật mà rất khiêm tốn, nhã nhặn…chúng em cần học hỏi rất nhiều từ bác…Mỗi một cao thủ cho chúng em thêm kiến thức, tôn trọng đàn anh, chị và học hỏi luôn là thứ mà chúng em cần nhất ạ.
Em cũng chỉ dám chửi chym vào phá pic thôi, toàn vào phá chứ không góp ý được gì

10 Likes

mới theo dõi bác không nâu nhưng hiểu được quá trình bác cướp tàu rồi nhắc mọi người. Mấy con chym vào nhằm tạo nhiễu cho các bác f0 vào sau hoặc mới thì bửn quá bác ạ

1 Likes

Với em chim lợn cũng có ích bác ạ…họ chim cho cp xuống thấp thì bà con mới có cơ hội để mua giá thấp mà bác…mọi ý kiến phản biện em luôn tôn trọng…thậm trí còn biết ơn chim lợn bác ạ…

Nhưng chim hèn và chim nhục…ăn không nói có nhằm hạ Uy Tín và để gây bè phái,hiểu lầm nhau…thì bà con chém là chuẩn ạ…giống chim hèn và nhục là phải đánh cho phì mỏ khoi kêu…hihi

27 Likes

Bác chiếu cố cho em 1 vé với ạ???

Cảm ơn bác rất nhiều…

16 Likes

Pp bà con…em xin phép đi soi cp…hẹn gặp lại bà con 8h50p sáng mai ạ

32 Likes