TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Có tàu mới bác thư ký cho em xin 1 pm nhé

Vâng, hóng bác

E chào cả nhà, chúc cả nhà 1 ngày rực rỡ, klq mà mới sáng đã out liên tục, lúc nào có tàu là y như rằng,kkk

chào bác @Mrkhoai và bà con, chúc bà con ngày mới vui vẻ… có thuyền mới để lên gỡ gạc ít trước tết :smiley:

1 Likes

Cho e xin pm nữa nhé bác.cảm ơn bác

Em chào bác Khoai buổi sáng ạ. Em chúc Bác và gia đình gà bay ngày mới vui vẻ và thành công ạ. Hnay hy vọng có tàu để lên quá Bác ^^

2 Likes

Cho em một vé nha

dạ chi đâu bác nè, có tàu và có hiệu lệnh từ bác Khoai thì e alo bà con thôi gỡ gạc lại vụ trước tết

6 Likes

Các bác đừng pm cho em nữa ạ. Em cứ bị văng ra ngoài khi click vào hộp thư. Nếu em may mắn được lên tàu sớm theo bác Khoai. Bác Khoai cho phép em sẽ pm ngay ạ. Giờ các bác pm nhiều quá. Em cứ bị văng ra.

6 Likes

cho em xin 1 slot với nha,không kiếm được tí cháo để gỡ lại thì vợ nó đuổi ra khỏi nhà mất.

Chúc thơ ký ngày mới tốt lành. Bác nhớ ới em với nhé

hi, chị cũng đang bị thế, sáng giờ văng ra ko vào được, phải chuyển sang mạng dây mới vào được

9 Likes

dạ e cảm ơn, chúc bác ngày mới tốt lành

1 Likes

Cướp cướp bà con ơi cướp

10 Likes

Em đang đi làm mạng ở công ty chặn hết web ngoài chỉ cho dùng web nội bô. Em dùng điện thoại mà pm nhiều quá em văng ra liên tục.

4 Likes

Bác hô to thế ạ. :joy::joy::joy:

2 Likes

cái tên nói lên tất cả là đây :)))

2 Likes

Da e chào bác khoai và cả nhà.e xin đc đi theo sau bác để đc bác pm ạ

1 Likes

nay sẽ là phiên chỉnh của tt nên khuyến cái bà con ngồi yên và chờ tàu mới từ bác Khoai cho an toàn

10 Likes

Có hàng mới bác TueLinh ới em lên theo với nhé bác ơi

1 Likes