TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

em xác valy ss lên đường cùng mn rồi, qua tết tan tác quá, chẳng còn gì ngoài 70 củ khoai dắt lưng quần, bác @Karma pm em với nhé

Em nhớ chị với nha. Cho chị xin 1 vé với nha em :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Chúc Bác Khoai cùng cả nhà ngày mới tốt lành cướp tầu thành công

4 Likes

Bác thư ký nhớ 1 phần em 1 suất lên tầu nhé :grinning:

Em xin chào cả nhà ạ. Chúc mn 1 ngày thuận lợi

1 Likes

dạ e nhớ rồi

4 Likes

F247 lag quá

1 Likes

F247 văng kinh quá bác ak, em xin 1 xuất nhé bác

Chào cả nhà… Mong hôm nay bức phá mạnh để vượt lên xu hướng của thị trường up chen mới thì mới có tàu cướp hehe

12 Likes

hello chị ngày mới chúc chị ngày mới thành công

2 Likes

f247 thoát ra liên tục

bác cho e xin 1 slot về bờ vụ trước tết nhé. e cutloss hết đang cầm full tiền mặt :smiley:

chào chị ngày mới, chúc chị ngày mới vui vẻ và thành công.

1 Likes

em chào bác Hươu, chúc bác ngày mới vui vẻ cướp tàu thành công ạ…em vẫn ôm valy đợi bác @Mrkhoai

Em chào bà con…chúc bà con 1 ngày vui vẻ…chúc sức khỏe bà con và đội lái 3 sòng… …chúc các cp hôm nay lại xanh tím…

Bà con chú ý…chỉ đứng nhìn …CEO…DIG…CII…

Bác nào có xèng lên tàu em mới…

59 Likes

E cũng bị đá ra liên tục

có tàu mới bác Linh pm em với nha

1 Likes

Cụ Hươu hn tàu chạy chậm pm em với nhé, để em nhảy tàu cùng phi đội . cảm ơn cụ và kính cụ 1 ly chúc sức khỏe đầu năm mới

chắc Bác cũng bị văng ra sao ý, chưa thấy Bác đâu, chị h mới vào lại được, lúc lại bị văng ra ko đăng nhập nổi

2 Likes

Bác @Mrkhoai dậy chưa!.. ngày mới chúc bác và ae Pic mạnh khỏe - vui vẻ cùng lên tàu ạ!

1 Likes