TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Lót dép chờ hiệu lệnh của thuyền trưởng để lên tàu thôi ạk
:heart:

1 Likes

Bác nói khẽ quá e chưa nghe được lần nào

về 35 là dễ về với cát bụi luôn đó bác :rofl: :rofl: e thấy về 40 cũng rủi ro cao khi vào lại rồi ấy chứ

3 Likes

CEO…khi cp mất niềm tin…khi đội lái cố tình đánh đắm tàu…ngồi im xem phim là an toàn nhất

25 Likes

Em nghi vụ ngồi xem lãi 7-10% ngày của Bác Khoai lắm, haahaaà. E vẫn lót dép hóng, chờ lệnh Bác Khoái để xuất kích.

2 Likes

:d vẫn ngồi chờ từ qua tới h :d

2 Likes

Chuẩn bị tiếp theo là lệnh bán DIG…dư bán FL sau 3s…mời bà con ngồi im xem thôi

20 Likes

700k dư mua DIG…bị xả vỡ đầu…chuẩn từng giây

19 Likes

quá đẳng cấp bác ơi

1 Likes

Bác em đỉnh quá

Bác khoai có hàng mới chưa cho e lên tàu với ạ, Bác check inbox tư vấn em với ạ. e có pm cho bác đấy bác. E đang hơi hoang mang cần bác cấp oxy ạ

1 Likes

Ngoài khả năng soi cp giá ce…thì khả năng soi cp lái đánh đắm tàu chuẩn từng giây bác ạ…vụ này em buộc phải alo công khai trên píc này…tránh bà con GÀ BAY chết nặng nếu nghe hội nhóm hô hào bắt đáy

26 Likes

JVC cứ cầm là ok…lướt t+0 giảm lỗ…HAR cũng vậy…2 em này thoát giá xuống rồi bác

27 Likes

Cảm ơn bác luôn hết lòng vì phi đội Gà bay♥

1 Likes

Đỉnh ạ… xem như phim luôn :)))

Lực bán CEO…DIG rất quyết đoán…bán = mọi giá…cp mất niềm tin và đội lái cố tình đánh đắm tàu…không đơn giản cho bà con áp dụng lý thuyết đâu ạ…

17 Likes

Thoát giá xuống là sao ạ bác Khoai

Tiếp kìa bác … bác truyền hình tiếp đi ạ : lại nhả FL

2 Likes

PTC không có chỉnh về 35k bác nhé…em nói luôn…lái PTC buộc phải neo giá 50k gom hàng…đội lái PTC không đơn giản như bác nghĩ đâu ạ…hihi

30 Likes

thế e có hốt thêm em nào khum