TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Hihi…nói tiếp thì em là đội lái hả bác…hihi…lợi ích nhóm…chỉ hém gió ở píc này thôi ạ

20 Likes

chuẩn bác Khoai nè,. Nên e khuyên bà con nghe theo lời khuyên của bác không sợ thiệt đâu nè. nhiều khi nhìn lại còn lãi lớn ấy chứ

6 Likes

Bác chốt PTC hôm qua về lý thuết và an toàn là ok…nhưng PTC em dự lái đỡ 50-52k/cp…không buông bác nhé…

26 Likes

Em xem bảng điện rồi đọc cmt mà tim đập nhanh hơn xem phim kinh dị bác ạ :upside_down_face::heart:

vâng ạ… bác em soi đỉnh thật…

2 Likes

bên cạnh đó thị trường vẫn lên mạnh ghê thì tính ra tin bỏ cọc các kiểu đã k có ảnh hưởng tới tâm lý toàn thị trường nữa rồi. một năm tươi sáng đang chờ đón chúng ta

5 Likes

Đợt vừa rồi may có Bác tư vấn và alo bà con, em theo dõi pic này nên cũng không ngứa tay ngứa chân không thì cũng ăn đạn rồi. Cảm ơn bác nhiều. Sau vụ Q và CEO, DIG em ngộ ra được nhiều điều.

1 Likes

nhiều bác bắt đáy đứt hết tay rồi bác ạ…

2 Likes

Thêm 1 cty bỏ cọc đất Thủ Thiêm nữa thì sẽ thi nhau thoát hàng, k ai muốn ở cạnh phải của cây thông cả bác ơi,

Á à, từ lúc qua topic mới lại quên vụ theo đuôi bác khoai rồi,

ha ha thế em bảo bác U đanh về 43 cho bà con nhà mình yên tâm vào múc lại nhá kkk

đất sẽ như HPG trong vài tháng tới. Tích lũy thêm tránh bắt sẽ chôn vốn âm nặng

bác ấy buông từ hôm qua rồi bác

1 Likes

Vậy hôm nay chắc chưa có tàu ạ bác Khoai ơi.

1 Likes

@Mrkhoai bác soi được mã nào chưa? bác ới bà con nhé

bác khoai, cho em Pm với, kẹt hàng bến A7 nặng quá

Lại nhốt pass 3 rồi bác @Mrkhoai ạ… hãi mấy cụ lái quá @@

Alo bà con…em bị xxx…chức năng bình luận…vì …giám truyền hình trực tiếp…CEO…DIG…bà con chú ý ngồi im…em đang phải dùng mạng nội bộ của bản…nên không vào F247 liên tục được…

46 Likes

:sob::sob::sob::sob::sob:

Đang chờ bác pm mã mới ạ