TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Mình cũng từ tầm hơn 9h tối hôm qua tới chiều nay bị F đá ra liên tục, không thể còm men nổi luôn. Đúng là tàu chuẩn bị vào ga đón khách là y rằng có trận gió to

1 Likes

Dạ e cám ơn bác.nên mấy nay e ko dám mua j nữa.ngồi chờ bác Kh thôi ạ.

1 Likes

nghe nói chiều tối nay f247 sẽ update sửa và nâng cấp k biết mai còn bị nữa k

7 Likes

tiền chưa mua vẫn còn trong tay mà, cứ chờ ok rồi vô mới hiệu quả nhất lợi nhuận đc

6 Likes

Vâng bác.

chị cũng rút kinh nghiệm rồi thư ký ạ! cứ đợi sẵn sàng lên tàu lãi chắc còn hơn chơi lan man ham hố toàn lỗ thôi

14 Likes

đúng rồi chị nè, không cần nóng vội còn cả năm dài mà mới mấy phiên đầu chưa vội gì cả. chờ đợi để hiệu suất lãi cao nhất

9 Likes

Tk giảm khó chịu, mà cầm tiền ko mua cũng khó chịu ko kém c ạ

3 Likes

liệu có lên được 60 không bác, em mấy hôm cũng túc tắc nhặt thêm được 1 ít TNA

mấy bác hỏi khó thế ai trl đc bác. nhiều yếu tố khác ảnh hưởng nữa mà

5 Likes

Bác ấy cứ nhắc 60 nên em hỏi đùa bác ý thôi mà :smiley:

Cày làm tăng ca tới 8h tối chưa rời công ty. Lướt chứng lung tung âm cả năm lương :joy::joy::joy:

5 Likes

Chúc mừng năm mới cả nhà. Chúc năm nay cướp tàu mưa thuận gió hoà cho toàn thể ace :kissing_heart:

1 Likes

Ngồi im tính ra là lãi như Bác Khoai nói rồi e nhỉ. Mua lan man lại lỗ thêm lỗ😔

4 Likes

vâng! em cg đang rèn luyện ngồi im ko táy máy ạ

6 Likes

Em đi bốc hàng từ chiều giờ về mới ăn xong … không biết đã có mã mới chưa bà con .em cảm ơn ạ

Có lẽ các ông bà nên rút tiền ra nghỉ, giờ ck tăng nóng 2 năm qua toàn 4-10 lần thì còn tìm đâu cổ rẻ mà mua, mang tiền đi vào kinh doanh sản xuất, chứ ck và bđs đều đang định giá rất cao rồi, ăn đc tầm này chỉ có mấy chuyên gia lướt sóng cao thủ

Em nay cũng ngứa tay vô con stb phát cuối phiên lại đỏ, rầu. Nên thôi tự hứa ngồi im thôi chị ạ

1 Likes

Chào bác @mrKhoai và bà con gà bay. Em lâu rồi mới quay lại F. Năm mới lại theo bác Khoai và mn cướp tàu

hello bác…nay chăc chưa có thuyền bác nhỉ… em hỏng xe giờ này mới về tới nhà

2 Likes