TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

chịu! cbi có tàu mới mà đi chơi linh tinh! nhg nhớ chỉ cướp tàu theo giá khuyến nghị cùng lắm tăng 0,3-0,5! và cướp hôm Bác bảo nhé, ko đu hôm sau!

7 Likes

Hãi mấy anh lái quá…đang FL lại nhảy lên CE 20% :)) bác khoai ngừng trực tiếp hàng nóng cái là y rằng bất ngờ bác nhỉ :))

2 Likes

Vâng chị, em vẫn để dành vốn chờ tàu ạ, lần đầu em lên tàu đợi vé đấy ạ, đợt mới vào em đu JVC hai hôm sau cơ.hic

2 Likes

Quả hàng nóng này hnay e vừa cắt lỗ sàn thì nó trần bác ạ, đúng là yếu bóng vía nên ngu người

haha e kệ, ai liều thì chịu rủi ro cùng

3 Likes

pic này có chơi hàng nóng bỏng tay đấy đâu bác… bác đừng buồn… nhỡ đâu chưa phải đáy…còn đáy nữa thì sao

1 Likes

ok bác… xem bác soi hay thật…cơ mà mạng chán quá

1 Likes

Lạnh sun trym

4 Likes

có bia nóng đấy bác…làm hơi lại thành bánh phồng tôm

1 Likes

lạnh lạnh e thường thích làm nồi lẩu cùng tý rượu vừa ấm bụng vừa tình cảm :laughing:

6 Likes

Đỉnh cũ nó thế,hấp hấp lên 100-200 bố ai biết được

6 Likes

Em chào các bác,em vừa chạy ngoài đường về Hnoi mấy hôm nay lạnh sun ạ. Tình hình mai vẫn hóng tàu bác Khoai ạh

4 Likes

Trước nhà a cũng bán lẩu,covid bỏ nghề rồi

6 Likes

Sun chym ko,lạnh quá

5 Likes

Úi giờ có nồi lẩu thì tuyệt cú mèo bác thư ký nhỉ,em đi ngoài đường lúc mà tay buốt cóng

chưa có bác ạ! em còn bị văng luôn khỏi f247 đến 2h45 mới vào đc

5 Likes

Hihi. Em chả thấy đâu nữa bác à

2 Likes

Thế là tương đương lãnh đạo BẮC HÀN là CHIM ĐANG SUN

4 Likes

ok bác!!! nay em cũng bị văng quá… tắt đi làm luôn

3 Likes

2 năm gần đây dịch quá hầu như đa phần quán nhỏ đều bỏ nghề hết âm nặng quá

4 Likes