TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Cũng oách ra phết,tầm lãnh đao cơ đấy bác nhỉ

1 Likes

năm nay thì ngành kinh doanh bán lẻ sẽ hồi phục mạnh mẽ với quyết định sống chung thích nghi với dịch nên khả năng mấy ngành bán ller khả quan

5 Likes

Thôi em chỉ mong nó x2, x3 là được rồi, chứ xx như thế run lắm không dám cầm :smiley:

E ms đi dạo 1 vòng các bác ạ. Mấy bác gạo cội đang đưa ra 2 nhận đinh ngày mai. Cứ cầm tiền đợi nhịp nữa rồi vào cho an toàn các bác ạ

4 Likes

nóng vội gì mà, mới mấy phiên đầu năm chưa ăn thua gì nè. cứ bt ngồi chơi xơi nước chờ tàu mới

8 Likes

Ra tết mình cũng chăm dạo quanh các nhà khác xem thế nào, thấy vài nhà các bác cũng ôn hoà, dễ thương lắm.

Đi chơi, thi thoảng xúm vào nhà các bác dễ thương cho ấm cúng, HN lạnh teo …

Thời điểm này ngồi chơi thôi:) Không vội, không vội; Các anh Long, Short cứ oánh nhau thoải mái; VNINDEX đạt 1505.38 điểm, 1 cột mốc khá nguy hiểm;

Mai lại lag k vào đc F ngay bác ạ

1 Likes

^^ tuần đầu tiên đã lung lay ác quá

6 Likes

Hiện tại thì chưa bác ạ

Bác Khoai hôm nay bận sao ý từ chiều tới h ko thấy, vắng vắng nhà nhỉ

10 Likes

Vẫn còn dư chấn của năm cũ bác nhỉ

đợt trc k đc bác Khoai pm, thấy nhóm mua har, JVC e cũng đu giá tím,hihi, âm tới bến luôn.Giờ ngồi im đợi tàu thôi

3 Likes

Như qua là bác ý biểu đi soi cổ :smiley:

1 Likes

Cái gì lung lay vậy bác hưu?

Bác được pm thì cho e xin vía với nhé bác

Nhà mình cứ có bác Khoai vào là vui như Tết luôn.

3 Likes

muộn rùi ko thấy Bác

4 Likes

Ngoài HN giờ lành lạnh thick bác nhỉ, e trong này nắng nóng tối mới mát được xíu. Ráng kiếm cơm có xiền cuối năm ra HN lượn 1 vòng hồ gươm, cũng 6 năm rồi e chưa ra lại.

4 Likes