TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Khi nào cướp tàu bác ơi, dời lâu quáaa

Dị là chưa có tàu mới hả mng ơiii

Ối. Lạnh run hết vòi ấy bác. Hnay e đi ngoài đường đeo gang tay rồi mà vẫn bị lạnh buốt đây.

1 Likes

E cũng mừng là giữ tiền Bác ạ. Quả trong năm làm em sợ lắm rồi. Điểm hồi mà TK ko hồi. Giờ e chỉ chờ tầu của Bác với b Khoai thôi. Ko dám chiến lung tung.

3 Likes

Nhỏ lẻ đừng ham bắt đáy bán đỉnh, có lãi thì xuống tàu chứ đừng có ham nha bà con

1 Likes

Vâng Bác. Mà chỉ sợ các Bác hay nôn nóng rồi vào nhanh ko may lúc tt chỉnh sập lỗ lại khóc lại đổi nọ kia thì mệt lắm ạ. Mình mua mình tự chịu, ăn đc thì cũng nên chịu đc lúc lỗ.

1 Likes

LDG mua được không nhỉ các bác . Mong các bác cho em lời khuyên

Bank còn sóng 5 k bác upbo

Bác làm gì mà nhìn lương kinh vậy? 1tháng mà hơn e làm mấy năm

3 Likes

Ông này k đáng tin đâu bác. Nói xàm xàm trên pic, bọn e cạch mặt ông này… thay mấy lần avatar mà bọn e vẫn nhận ra ạ

Bác đọc lại tin chị @TueLinh nói về ông này. K đáng tin đâu bác ạ. Nói xàm xí rồi còn làm trò mèo khi loan tin giá đỏ con abc gì gì đó làm ace trên pic hoang mang ạ. Bọn e lên pic bác khoai lâu nên nhớ ông này

4 Likes

Bác hiểu nhầm e rồi… ý em là cái ông bác reply á :(. E còn xin bác chân đi cướp mà

2 Likes

Đang tò mò họ làm gì mà giỏi thế .1 tháng mà 14.029.53usd.còn họ nói gì kệ họ,em ko quan tâm.ở đây e chỉ tin vào bác Khoai thôi, nói các bác đừng buồn ạ

Giờ k bánh vẽ ra thì ít ng xuống tiền mà bác!nghe nhiều, thấy đẹp nhiều rồi lại mồi ít CE thế là tay lại ngứa!tay nhanh hơn não là có thật!hj

2 Likes

Em giờ còn mớ mua trước tết, canh giảm lỗ thì cắt đu tàu mới bác Khoai, đi lung tung còn cái nịt, đợt rùi toang 30% rùi

Chào bác @Upbo nhé! Bác hay suy nghĩ nên mất ngủ đấy.

2 Likes

Đây là bài học nhớ đời mà F0 e phải ghi khắc… Thiệt hại khôn lường vì nôn nóng…
Xem vài clip tung hô, xong nhào ra tạo tkck, lúc đó thị trường đang là đỉnh, e gặp rất nhiều khó khăn mới tạo dc tk. Ai cũng bắt em chờ tk đc duyệt. Em thì cuống cuồng lên vì sợ lỡ tàu, chạy vòng vòng các phòng giao dịch mấy ngày liền để có đc tk… tk của em mất tận 10 ngày mới dùng dc!
Ngày bước lên sàn là ngày rút phích điện…
Thế đấy…
Nếu lúc đó chịu ngồi yên bình tĩnh, chờ đợi thêm…thì bây giờ không ôm nguyên cái đỉnh, tới giờ càng ngày càng cóng. :disappointed_relieved:

8 Likes

Có mở được online mà bác?e đăng ký xong dùng luôn!

hắn chính là tên doạ bạn em đc Bác Khoai pm mà ko pm cho hắb thì sẽ dùng bùa ngải đó Bác! và thường xuyên ngoi lên những hôm cướp tàu rồi hô xàm xí các mã khác làm bà con mới đi cướp nhầm mã! em ít khi nói xấu ai nhưng trường hợp này em phải cảnh báo cho bà con ko đã thua lỗ lại mua nhầm thì toi

11 Likes

Gì khổ vậy, VPS giờ thì tầm 15-30’ là có tk rồi mà

1 Likes