TT CƯỚP TÀU - F247............kính đề nghị bà con nhỏ lẻ Gà Bay chuẩn bị valy lên tàu....PTC - PHỞ TÁI CHÍN..và...Chuyện tình huyền thoại..... HỒ NÚI CỐC .......DAH

Vạn sự khởi đầu nan bác nhỉ!nhưng như đợt rồi chỉnh kinh quá có khi nhiều bác fo mất quần ra về k dám quay lại!kk

4 Likes

Thì đó bác ,đã gặp khó khăn trăm bề để cản chân rồi mà còn ăn đỉnh kia kìa. Chứ enter có tk trong 1 nốt nhạc chắc e đi vào lòng đất luôn

2 Likes

Vào trước đó 10 ngày!mã nào cũng có lộc!nhưng sau sập thì cưa tới bẹn cho thị trường rồi!kkk

Âu cũng là số nhọ :sob:

1 Likes

E thấy món lăng ba vi bộ vẫn là nhất bác ạ!vừa rồi nhiều ông xù lông nó nhổ cho k còn cái nào!kkk

3 Likes

Cám ơn anh rất nhiều đã động viên em :kissing_heart:

2 Likes

Tam thập lục kế, tẩu vi thượng sách. Chứ mấy vũ khí còn lại nó đẩy xuống hố vôi cũng chín nhừ hết bác ạ.

3 Likes

E trước đó gần 1 tháng test cũng ổn!thấy có thể kiếm tí cháo cần hơi!vay thêm gia tăng ít vốn còi!sập phát đến giờ mất hút cả vốn vay!cay thật!

2 Likes

Đã có đâu. Yen tâm chờ. Bình tĩnh sống qua ngày.

1 Likes

Bởi vậy ngồi đây tâm sự cùng các bạn đồng râm nà :rofl:

1 Likes

Cô cô thức khuya nhể???mai lên tàu hồi hộp à?kkk

Sau đó các bác dùng từ đa cấp em mới bắt đầu nhận ra. Chứ không cũng nghĩ ở đây toàn đi cắn nhau giải trí qua ngày :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Ơ chứ k thế sao thu được các con nhang đệ tử để phục vụ cho ý đồ được!khác j thiêu thân khi thấy bóng đèn đâu!hj

1 Likes

Chia buồn với bác.:sweat_smile:

1 Likes

Từ nãy giờ tám với mấy đứa em.Giờ mới vào.

1 Likes

Chúc mọi người ngủ ngon.

1 Likes

Mai nhớ nhiệm vụ chính nha cô cô!bon chen mà vào F k thì lại toang ở bến cảng!kkk

HAR. Trở lại đường đưa tiếp rồi à bác Khoai

1 Likes

Chúc cả nhà ngủ ngon :sleeping:

mới làm tài khoản chắc cũng ko nạp nhiều chứ bác. Cứ bình tĩnh. Thua ở đâu gấp đôi ở đó thôi bác.

1 Likes